Slogan hii . . . | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slogan hii . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Sep 10, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Fupi tamu, ndefu inakera inaukweli gani?
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda anamaanisha 'Stori'
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,865
    Likes Received: 14,473
    Trophy Points: 280
    Hii slogan iko kwenye katiba ya Jumuiya ya Afrika Mashariki au kwenye mkataba wa makubaliano ya mpaka wa Tanzania na Malawi?
     
  4. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ya mada ndefu huwa inakera ila mada fupi ni tamu inavutia kusoma
     
Loading...