SLAA na MBOWE waiangamiza CHADEMA.


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Hawa jamaa kwa kweli wameiua Chadema na kuirudisha nyuma sana ,kumbe tatizo ni hela walizochota kwenye chama na hawana wala hawaonyeshi nia ya kuzilipa ,sasa hizi ziara ambazo nazifananisha na za yule ndege Kinana ni kutaka kuziba ufa na kulifuta deni kwa kujazia mahesabu huko kwenye ziara ,ikiwa bado mwaka tu na ushei kuanza kampeni za Uchaguzi Mkuu ziara hizi hazikuwa na maana zaidi ya ufisadi tu wa kuzila hela za Chama na kuwalaghai wananchi.

Madai ya Zito na wenzake kutaka hesabu za Chama yana ukweli kuwa sio bure kuna watu wanakula hela ndani ya Chama chao na hakuna wa kuwahoji ,badala yake wakubwa hao wanadai Chama ni Cha watanzania wote wapenda demokrasia hivi ,hapa pana demokrasia hapa ? Au ni wizi tu na kujirundikia mali kupitia hela za Chama.

Chadema mbona hawaundi tume huru kuchunguza hela ya Chama ? Kuna siri gani kwani tuhuma za kula hela sio ndogo na wahusika wawajibishwe ikionekana kweli.

Nawaonea huruma sana wanachadema ambao hawana mdomo wa kuwahoji viongozi wao na wale wanaowatumainia wakiinua sauti wanafukuzwa na hili genge la watu wachache waliokidhibiti chama.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Toka lumumba hoja yako ni dhaifu mno
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
nenda kazini na chapa kazi dogo slaa na mbowe , wamekokosea nini wewe.... Jenga uchumi wako kwanza.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Chadema mwisho wao ndiyo huu hakuna kipindi kingine tena cha kuwazika wao wamefanya chadema kuwa ni sacos yao wanaendesha maisha yao kwa kuiba pesa za chama huku viongozi wa mikoa na wilaya hawalipwi kitu wanaambiwa wajitolee.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Aibu aliyoipata jana slaa huko kigoma ni dalili tosha kuwa washaisha kabisa.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Hamad Rashid , aliwakosea nini CUF?
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,808
Likes
461
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,808 461 180
Mbowe na Slaa ndio walioipandisha Chadema hadi kiwango hiki cha juu. Kumbuka chadema ilivyokuwa kabla Slaa hajagombea Uraisi! Ndo maana magamba yanakosa usingizi kwa ajili yao. Wanachombezea fitina ili waondoke katika nafasi zao za uongozi ili chadema iwe uchochoro wa wao kushinda chaguzi zijazo! Ng'o! Katu! Twasema hang'oki mtu hapa! Kwa vyovyote ni Mbowe na SLaa tu. Mgamba mlie tu!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,322
Likes
3,655
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,322 3,655 280
Chadema mbona hawaundi tume huru kuchunguza hela ya Chama ?....
Mkuu, inaonekana unaandika kwa uchungu sana kuwashangaa na kuwaonea huruma wanachadema. Lakini unachokikataa wewe, wenzako ndio wameamua kuwenda nacho mbele, sasa ukiwa na uchungu sana na kitu kisichokuhusu, maana yake ni kwamba kitadumu hivyo hivyo huku wewe ukiwa hauna uwezo wa kukibadilisha, kwani sio miongoni mwa wanachama wa Chadema. Na kwa kuwa hakuna uwezekano kwako, utaishia kuumia roho mwishowe utakufa kwa mawazo. Ili usife au usiumie, fanya moja ya mambo mawili haya; Jiunge CHADEMA ili uwe na uhalali wa kuhoji AU kaa kimya uwaachie wanachadema walioridhika. Kuhamishia hasira zako za hawa wanachadema wasiohoji kwa chama chako cha CUF kunaweza kukusaidia pia kupunguza mawazo. Pole sana kwa kuandika kwa uchungu mkubwa, lakini tatizo ni kwamba jambo hili linawahusu wanachadema tu, labda wewe anza kumuandama Prof kuhusu muda wa uenyekiti wake
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Chadema mwisho wao ndiyo huu hakuna kipindi kingine tena cha kuwazika wao wamefanya chadema kuwa ni sacos yao wanaendesha maisha yao kwa kuiba pesa za chama huku viongozi wa mikoa na wilaya hawalipwi kitu wanaambiwa wajitolee.
Ya wassira yametimiaa chezeya Zk anawavurugaa ile mbayaa,kina Lema wamekuja juzi midomo mirefuuuu kama kasukuu
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Uchaguzi CUF lini? Mahali mtu Seif ni Sultan .Lipumba ni Mshili? Hamad Rashid aliponzwa na ukweli huu a kafukuzwa uanachama..cc barubaru,
 
T

tisanane

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
T

tisanane

Member
Joined Nov 25, 2013
16 0 0
Chadema ni mrad wa wenye chama chao icho,ndio maana hawatak kufanya esabu watu wajue matumiz na mapato.michango mbal mbal kwa njia tofaut imetokewa na wananch ipo wapi?ruzuku pia ipo wapi?kama c chama cha watu fulan tuweken waz juu ya ili
 
T

tisanane

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
T

tisanane

Member
Joined Nov 25, 2013
16 0 0
C mbowe wala slaha yoyote yule mkabidhi ela utajua alvo ata Wewe unaye soma apa ungepewa fungu la ela ungechukua tu.ela kitu kingine bana na chama apo ndipo kitakapo kuja kuyumba wasipo kuwa makin.Pia wajirekebishe mapema mno walzo weka mbavun warizike nazo
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Marehemu chadema
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,874
Likes
314
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,874 314 180
Viroba vya asubuhi.....
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Ni chama kimoja tu cha siasa hapa tz ambacho mwenyekiti wake alipata zero (0) form six
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,147
Likes
761
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,147 761 280
Wewe vipi? ya CCM yamekushinda ya CHADEMA mtayaweza? kama mshaona shida zao achaneni nao nyie endeleeni na yenu ili mzidi kutawala.sasa mbona mnatoa tena siri za kuwapa ujanja? Mnakera kweli nyie CCM mnaomtetea Zito mtafikiri mlimtuma nyie au katoka chamani kwenu.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Wanachoweza slaa na mbowe ni kupora wake za watu na kumiliki vimada tu
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,690
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,690 280
Siasa hizi Dr.Slaa anahutubia mkutano Kigoma amesimama juu ya kigoda, tuliwaambia kuwa Chadema safari imefika wakawa wabishi naona majibu wameyapata.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
Hawa jamaa kwa kweli wameiua Chadema na kuirudisha nyuma sana ,kumbe tatizo ni hela walizochota kwenye chama na hawana wala hawaonyeshi nia ya kuzilipa ,sasa hizi ziara ambazo nazifananisha na za yule ndege Kinana ni kutaka kuziba ufa na kulifuta deni kwa kujazia mahesabu huko kwenye ziara ,ikiwa bado mwaka tu na ushei kuanza kampeni za Uchaguzi Mkuu ziara hizi hazikuwa na maana zaidi ya ufisadi tu wa kuzila hela za Chama na kuwalaghai wananchi.

Madai ya Zito na wenzake kutaka hesabu za Chama yana ukweli kuwa sio bure kuna watu wanakula hela ndani ya Chama chao na hakuna wa kuwahoji ,badala yake wakubwa hao wanadai Chama ni Cha watanzania wote wapenda demokrasia hivi ,hapa pana demokrasia hapa ? Au ni wizi tu na kujirundikia mali kupitia hela za Chama.

Chadema mbona hawaundi tume huru kuchunguza hela ya Chama ? Kuna siri gani kwani tuhuma za kula hela sio ndogo na wahusika wawajibishwe ikionekana kweli.

Nawaonea huruma sana wanachadema ambao hawana mdomo wa kuwahoji viongozi wao na wale wanaowatumainia wakiinua sauti wanafukuzwa na hili genge la watu wachache waliokidhibiti chama.
kwa umbumbu wako unadhani fedha huwa zinachotwa tuu bila kupitia kwenye miferji yake.Pesa ina limitation baba...Acha kuandika ugoro na ushabiki humu njoo na facts acha uccm na utumwa wa mawazo.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,594
Likes
3,147
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,594 3,147 280
Huwezi ONJA PEPO, BILA KUFA.
Sasa wewe unaogopa KIFO Na MBINGUNI unataka kufikA itawezekana vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,249,663
Members 480,998
Posts 29,706,610