Slaa ahitajika Tunduma kuzindua soko

Slaa ahitajika Tunduma kuzindua soko

Who is Slaa?

Mwenye macho haambiwi tizama. Lakini kwa kuwa laana ya kula na kuinjoy pesa za mafisadi imekupovusha akili yako nikuzaidie tu kuwa ''Slaa ni Public figure.'' Post swali lingine kama unalo.
 
Mwenye macho haambiwi tizama. Lakini kwa kuwa laana ya kula na kuinjoy pesa za mafisadi imekupovusha akili yako nikuzaidie tu kuwa ''Slaa ni Public figure.'' Post swali lingine kama unalo.
Ok..thanx kwa jibu zuri!
Slaa ni Public figure aka celebrity!
 
ndg yangu usipende kutoa talifa kwa kupotosha umma wa watanzania kuwa tunduma wanamu
hitaji nani kakuambia?tatizo we ni mvivu wa kufuatilia habari mi nipo tunduma na makamu wa raisi amehutubia sema hukumwelewa kuna mambo ya msingi kayazungumza tumemshangilia pia alipongea ujinga tumemzomea.tatizo ni kuwa ccm hawatakiwi.
mkuu uliemwelewe weka tarifa kamili mkuu hotuba hajaisoma baada kukatishwakatishwa na wanatunduma weka hotuba ya makam aliyoisoma
tuwekee mimi naweza kukuhesabi hata maneno aliyoongea
 
Maskini makamu rais!!, kazi zake!!
Hurum. Kwenye katiba mpya cheo hichi ni mzigo.
 
Umeamua kutukusanya kwa mawazo yako yasiyo na Chanzo e?
Nadhani ungetoa maoni kuwa Dr Angeenda Ziara Tunduma ikiwa ni ile operation yetu Sangara
 
Umeamua kutukusanya kwa mawazo yako yasiyo na Chanzo e?
Nadhani ungetoa maoni kuwa Dr Angeenda Ziara Tunduma ikiwa ni ile operation yetu Sangara

vyovyote vile akija dr. Wa ukweli tunduma itawafurahisha wana tunduma karibu dr.wa ukweli
 
rais mbadala we unajua
rais yuko botuswana makam mbeya anaye ongoza inchi nani
slaa is a president elected by people for the people while xyz... is a nec presida
Nyie ndio mnaompa mzee wa watu stress. Hapo alipo yupo frustrated cuz alifikiri na still anawaza kuwa yeye ndiye angestahili kuwa rais. Hawazi kuwa kwenye uchaguzi kuna kushinda na kushindwa.
Kura zake hazikutosha 2010 labda ajaribu tena 2015..
 
toka kuhitajika kuwa rais mpaka mzinduzi wa masoko mbona mbali sana lol..
 
Jamani naombeni ruksa ya kumtukana mtu yeyote atakaekua anakataa ukweli kwenye jf. Alafu msiniban
 
Back
Top Bottom