SKONGA na USWAZI vinakujenga je? On EATV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SKONGA na USWAZI vinakujenga je? On EATV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmasi, Dec 18, 2011.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli mi sioni umuhimu wa hivi vipindi labda wakuu mnifumbue.....!
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nini maana ya skonga na uswazi?
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Binafsi sioni kama kuna tatizo. Hivi ni vipindi vya kuburudisha, na kuna watu wanavifurahia sana. Unajua kwenye swala la burudani kila mtu ana hisia zake, kitu ambacho wewe unaona hakina mvuto kwako kuna mwingine kinamburudisha sana. Kwa mfano kuna mwingine hapendi sigara au pombe lakini kuna mwingine ana bajeti maalum kwa ajili ya vitu hivi.Na ni vigumu kumbadilisha kwa sababu burudani yake ndiyo anaipata huko.

    Mkuu kwani wewe hujaona mtu badala ya kuangalia taarifa ya habari anaweka maigizo au muziki? Au hujajiuliza ni kwanini mtu analipia DSTV kwa gharama kubwa, unadhani anailipia kwa sababu ya kuangalia channels za vikatuni, wengi wao (kama sio wote) ni kwa sababu ya mpira tena football. Kwa mtu ambaye si mpenzi wa football lazima atamwona huyu jamaa kama mtu asiyejua matumizi ya hela. Hii yote ni kwa sababu ya interest. Kiukweli tunatofautiana sana katika hisia na mambo yanayohusu burudani.

    Lakini pia ukumbuke ile ni TV ya kibiashara, wanajaribu kubuni vipindi ambavyo vinawavuta watazamaji wengi ili wapate wadau wengi wataojitaganzia kwao. Siamini kama wanajua kwamba vipindi ulivyotaja havina mvuto kwa jamii, wangeishaviondoa. Waandaaji wa vipindi vya redio na tv wako makini sana linapokuja swala la kubuni vipindi.

    Mimi naamini dhima ya vyombo hivi, pamoja na kutuhabarisha lakini pia vinatuburudisha, so vipindi vingine usitegemee kujifunza kitu, vianakuwa vya burudani tu. Mbona hujahoji vipindi vya katuni au musiki, kwani vyenyewe vinatufundisha nini?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    EA TV wamefulia.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    huwa siangalii hivo vipindi,labda bahati mbaya..lakn nadhani vinaonyesha hali halisi ya maisha ya huko uswazi ili watu wasije dhani kuishi mjini ni fulll shangwe magorofa na huduma nzuri kila mahali.
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 434
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni vipindi vya burudani na elimu pia, kama unaona vinakuboa unavipotezea....OVER!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    bora uswaz kinaonyesha maisha halisi ya uswahilini lakin sconga hasa pale wanafunzi wanapokata viuno kinanikera sana, wabaki hukohuko dar huku mikoani wasije kutuharibia watoto
     
  8. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado sijawapata vyema come on?
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,298
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Umejifunza ki2 na ndiyomaana umeuliza swali
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kipindi cha skonga kizuri japo si mfuatiliaji. Kinaonyesha ni jinsi gani wanafunzi wasivyo makini na elimu ya darasani lakini makini kwenye soka, muziki na mitindo, sio kwa kushiriki bali kuwa na taarifa za kutosha kuhusu mambo hayo. Hii inaleta picha kuwa mitaala inaweza badilishwa kuendana na mahaba ya wanafunzi juu ya mambo wayapendayo
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa mfano kipindi hiki kinachokaribia mwanzo wa mwaka shule nyingi zinarusha matangazo kupitia skonga na wao wanaingiza hela kwa jambo ambalo unaona halina maana
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ingefulia ingekuwa imeshafungwa siku nyingi ila kwavile bado wanamake profit ndo maana wanaexist bado
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu kama hiki cha uswazi watu tunaona matukio na vitu tofauti ambavyo tulijua havipo kumbe vipo
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Isitoshe chamnel zakutizama zipo na anaoption kubwa tu, isitoshe sio kila kipindi ktk redio ama tv kinamvutia kila mtu
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapo si wanakuonyesha ukweli wa mambo kwa wanafunzi walio mashuleni wanachofanya?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Uwepo wa kitu fulani kina umuhim kwa baadhi ya watu na kama kwako hakina umuhimu kutakuwa na kingine chenye umuhim
     
  17. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmmhhh! Don't give up bring those ideas.
     
Loading...