Siyo story, ni kweli...


pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Baba 1 alikuwa anaosha gar lake jipya,mwanae mdogo 5yrs old akalichora hilo gari ubavuni na jiwe.Baba alivyomwona mtoto anachora akakurupuka na kumbana mkono kwa pkaiz ikapelekea vidole 3 kuharibika.Wakiwa hospital mtoto akatakiwa akatwe vidole vile 3,mtoto akamwangalia baba yake,akamuuliza vitarudi tena?Baba akaumia sana,akarudi kwenye gari aone mtoto kachora nini,kakuta mtoto kaandika Dady i love you.kanuni ya maisha ni watu watu wapendane na vitu vitumiwe.lkn tatizo la walimwengu wa leo,wanapenda vitu kuliko watu.

Wana JF alichofanya huyu mdingi ni kizur?
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,968
Likes
1,903
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,968 1,903 280
Duh mjomba nimejifunza tuwe na subira.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,745
Likes
803
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,745 803 280
Story... Sio Stoly.

Duh, hiyo kitu nimeisoma mkuu. Inabidi tufikirie mara mbili kabla ya kutenda.
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
story... Sio stoly.

Duh, hiyo kitu nimeisoma mkuu. Inabidi tufikirie mara mbili kabla ya kutenda.
...twendenae ivoivo mkuu "open service" ilimradi katufunza jambo,tusikurupuke kama ccm...
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,286
Likes
4,442
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,286 4,442 280
Mhhh! Story imeniumiza sana hii!!! Yaani huyo mzee lazima ajione mjinga!
 
jichonyanya

jichonyanya

New Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
jichonyanya

jichonyanya

New Member
Joined Nov 25, 2013
2 0 0
Ilo ni bonge la somo kwa wapenda mali kuliko ubinadamu
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,892
Likes
3,515
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,892 3,515 280
Iwe ya kweli au yakutunga ,hii hadithi inasikitisha kupita maelezo!
 
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
10,026
Likes
24,150
Points
280
Linamo

Linamo

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
10,026 24,150 280
Utu kwanza mali baadae.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,762
Likes
4,016
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,762 4,016 280
Nimejifunza kitu asante.
 
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
528
Likes
34
Points
45
Age
50
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
528 34 45
Baba 1 alikuwa anaosha gar lake jipya,mwanae mdogo 5yrs old akalichora hilo gari ubavuni na jiwe.Baba alivyomwona mtoto anachora akakurupuka na kumbana mkono kwa pkaiz ikapelekea vidole 3 kuharibika.Wakiwa hospital mtoto akatakiwa akatwe vidole vile 3,mtoto akamwangalia baba yake,akamuuliza vitarudi tena?Baba akaumia sana,akarudi kwenye gari aone mtoto kachora nini,kakuta mtoto kaandika Dady i love you.kanuni ya maisha ni watu watu wapendane na vitu vitumiwe.lkn tatizo la walimwengu wa leo,wanapenda vitu kuliko watu.
Wana JF alichofanya huyu mdingi ni kizur?
Stori hii inarudiwarudiwa mara nyingi tu. Sio mpya hii.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,156
Likes
33,027
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,156 33,027 280
Baba 1 alikuwa anaosha gar lake jipya,mwanae mdogo 5yrs old akalichora hilo gari ubavuni na jiwe.Baba alivyomwona mtoto anachora akakurupuka na kumbana mkono kwa pkaiz ikapelekea vidole 3 kuharibika.Wakiwa hospital mtoto akatakiwa akatwe vidole vile 3,mtoto akamwangalia baba yake,akamuuliza vitarudi tena?Baba akaumia sana,akarudi kwenye gari aone mtoto kachora nini,kakuta mtoto kaandika Dady i love you.kanuni ya maisha ni watu watu wapendane na vitu vitumiwe.lkn tatizo la walimwengu wa leo,wanapenda vitu kuliko watu.
Wana JF alichofanya huyu mdingi ni kizur?
"stoly" ndio nini?
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Story ya kweli?Imetokea wapi?Mtoto anaitwa nani?Baba anaitwa nani?wanakaa wapi?Je,mtoto alikatwa kweli?,Km alikatwa hali yake ikoje sasa?Imetokea lini?Anatibiwa au ametibiwa hosp gani?
 
A

agogo

Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
Age
79
A

agogo

Member
Joined Mar 22, 2013
20 0 0
kwa story kama hii,ukweli si muhimu zaidi ya mafundisho yake,
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,147
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,147 280
Kama siyo stoly ni kweli lakini kama ni story ni uongo asante kwa kunielewa chaos
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,210
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,210 179 160
Imenitoa machozi hii kitu. Mungu aniongoze nisiwe na short temper
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498