Siyo kawaida, natokewa na kundi la nyuki

Siyo kawaida, natokewa na kundi la nyuki

toponyondo

Senior Member
Joined
Dec 27, 2018
Posts
169
Reaction score
94
Kuna jambo ambolo si la kawaida huwa linanitoke mara kwa mara maishani mwangu .
yaani , nikiwa shambani au nyumbani nitaona kundi la nyuki likipita au kutua kalibu yangu .
Kwangu mimi ni jambo linalonichanganya sana.

NAWASILISHA.
 
Hiyo ni kawaid kwa baadhi ya watu, huenda wewe ni miongoni mwa hao baadhi. Chonga mizinga anza ufugaji.
 
Kuna jambo ambolo si la kawaida huwa linanitoke mara kwa mara maishani mwangu .
Yaan ,
nikiwa shambani au nyumbani nitaona kundi la nyuki likipita au kutua kalibu yangu .
Kwangu mimi nijambo linalo nichanganya sana.
NAWASILISHA.
Fanya maombi kila uonapo hayo
 
Kuna jambo ambolo si la kawaida huwa linanitoke mara kwa mara maishani mwangu .
Yaan ,
nikiwa shambani au nyumbani nitaona kundi la nyuki likipita au kutua kalibu yangu .
Kwangu mimi nijambo linalo nichanganya sana.
NAWASILISHA.
Usiogope, hao nyuki hawaji kwako kwa nia mbaya vinginevyo ungekuta wamesha kudhuru muda mrefu sana.

Hiyo huwa ni ujumbe unaletewa kutoka ulimwengu wa kiroho, mtafute mtu mwenye elimu ya ulimwengu wetu atakuambia maana yake ni nini. Ila kuwa makini na matapeli...

Ujumbe unawezakutoka kwa wazee/ndugu zako waliotangulia au inaweza ikawa ni malaika wako mlinzi anajaribu kuongea na wewe.

Ukishindwa kupata mtu wa kukusaidia omba kwa imani yako kwamba unataka ujue maana ya hicho unacho kiona kila siku... Unaweza ukajulishwa kwa ndoto, hisia au akaotoea mtu from nowhere akakujuza maana yake.
 
Usiogope, hao nyuki hawaji kwako kwa nia mbaya vinginevyo ungekuta wamesha kudhuru muda mrefu sana.

Hiyo huwa ni ujumbe unaletewa kutoka ulimwengu wa kiroho, mtafute mtu mwenye elimu ya ulimwengu wetu atakuambia maana yake ni nini. Ila kuwa makini na matapeli...

Ujumbe unawezakutoka kwa wazee/ndugu zako waliotangulia au inaweza ikawa ni malaika wako mlinzi anajaribu kuongea na wewe.

Ukishindwa kupata mtu wa kukusaidia omba kwa imani yako kwamba unataka ujue maana ya hicho unacho kiona kila siku... Unaweza ukajulishwa kwa ndoto, hisia au akaotoea mtu from nowhere akakujuza maana yake.
ansate mjomba kwa mawaidha malizawa
 
Back
Top Bottom