SIXBROTHERS ENTERPRISES:Tshirt na kalenda zinauzwa

SIXBROTHERS ENTERPRISES:Tshirt na kalenda zinauzwa

Mkama makongo

Member
Joined
Feb 10, 2014
Posts
5
Reaction score
1
Sixbrothers enterprises inawatangazia wananchi wote kuwa kuna tshirt (round & form six) za rangi zote zinauzwa kwa bei nafuu,pia kalenda za mwaka 2014 zinapatikana. Morogoro wacliana na afisa habari mkama 0786656135, Dodoma wacliana na Elikana 0764766203, Dar es Salaam wacliana na mkurugenzi Frank 0713099146. Karibuni sana.
 
Sixbrothers enterprises inawatangazia wananchi wote kuwa kuna tshirt (round & form six) za rangi zote zinauzwa kwa bei nafuu,pia kalenda za mwaka 2014 zinapatikana. Morogoro wacliana na afisa habari mkama 0786656135, Dodoma wacliana na Elikana 0764766203, Dar es Salaam wacliana na mkurugenzi Frank 0713099146. Karibuni sana.

Weka sample pictures tuone, na je mnaumza kwa jumla au reja reja
 
mbona tangazo halijakamilika weka hata picha ya tshirt moja mkuu vp mbona unaniangusha!
 
Back
Top Bottom