Kaboom
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 10,832
- 15,034
Mmh daddy ake
Nimekumiss totoo..Hope uko poa
Mmh daddy ake
Daaaah! Hapana sitaki utani na injili, ngoja nitafute uongo mzuriii, hivi ni for how long kwanza?
Mtu anaanzaje kusema 'You're kinda Loud' jamani..Aargh.
Missing you even more, Niko poa kabisa. Nilikuwa naomba tu mnikumbuke pia kwenye hiyo safari, sijasafiri siku mingi jamani tehNimekumiss totoo..Hope uko poa
Ndo zako nn??
Oooh thank you vere much, me Nipo tayari hata kuwabebea na mizigo yenu. Yani Tutaenjoy nyie jamani uuuh[emoji126] [emoji126] [emoji126]
Aah boss huko kununa hakufai mwisho wa mwezi eti teh. Me nimemmiss tu daddy ake
Teh teh..Mpaka uukinai mji..So itategemeana na ww mwenyewe..Hata ukitaka kuhamisha makazi kabisa mi sina tatizo
Hehehehe endelea kuota kama kawaida yako boss. Tutakutana airport[emoji574] [emoji574] [emoji574]. Ulipo Nipo tehNa utammiss mnoo tutakapokuwa dubai.
Oooh thank you vere much, me Nipo tayari hata kuwabebea na mizigo yenu. Yani Tutaenjoy nyie jamani uuuh[emoji126] [emoji126] [emoji126]
Oooh thank you vere much, me Nipo tayari hata kuwabebea na mizigo yenu. Yani Tutaenjoy nyie jamani uuuh[emoji126] [emoji126] [emoji126]
Aiiiii we naona hunitakii mema sasa!! Si nitachwa mimi kwa mtindo huu!
Heaven Sent totoo..naona boss wako kagoma...We tutaenda next tym basiKhaaaaah!! Unabeba watoto tena!! Hapana huyo utamuandalia safari yake, this is special for us two!!
Nani akuache tena??..Nilikabidhiwa kazi ya ulinzi.umesahau??
Mmh mie tena navyojua kutunza siri. Niseme ili nisipande tena ndege akhuuuOk totooo..we will keep u in the loop..Ila sio ukirudi huku uanze musheno...Wat happen in Dubai stays in Dubai..ok??