TAI DUME
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 11,352
- 31,351
ANGALIZO: KAMA HUAMINI KATIKA UWEPO WA MUNGU MWENYE ENZI USISOME
Mungu ibariki Tanzania.
Aibariki mara ngapi? Hivi tunautani na Mungu?! Aibariki ktk nini kilichobaki labda?
Ni nini ambacho mnataka kumsingizia Mungu ambacho alikisahau kukiweka ktk nchi hii.
Mnitajie ni nini ambacho hakiwatoi udenda watu wa magharibi kuhamia hapa. Mungu awabariki na nini tena? Au magunia ya funza na ndoo za kamasi?
Neno lake liko wazi kabisa. "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa ". Maana ake ni kwamba MUNGU anatoa rasilimali tu. Kutafuta maarifa ni kazi na upeo wa mwanadamu.
Mungu hatoi maarifa labda kwa wateule wachache kama mfalme suleimani tena kwa maombi ya upendeleo. Sisi hatuna suleimani hapa. Tutafute namna ya kubadilisha rasilimali ambazo MUNGU ametubariki ili tufaidi baraka zake. Na sio kuendelea kulia lia kupitia wimbo wa taifa.
Mungu anachukizwa na binadamu ambao hawana SHUKRANI. Hapendi unafiki. Ndio maana hatuishi kupigwa na umaskini, magonjwa, ufisadi, risasi zinazokata kona angani, kujiteka na mengine mengi sana.
Tubadilike. Mungu ameshatubaliki. Shetwani wetu ni kukosa maarifa na uzalendo. Tubadili hii nyimbo. Tutengeneze nyimbo yenye kuleta hamasa ya taifa kufanya kazi, kuwachukia wezi wa rasilimali zetu, Kutafuta maarifa lakini bila kusahau walau mstari hata mmoja wa kumshukuru. Vinginevo laana zitaendelea kutuandama vizazi na vizazi.
MUNGU TWASHUKURU KWA BARAKA ZAKO. AMEN
Mungu ibariki Tanzania.
Aibariki mara ngapi? Hivi tunautani na Mungu?! Aibariki ktk nini kilichobaki labda?
Ni nini ambacho mnataka kumsingizia Mungu ambacho alikisahau kukiweka ktk nchi hii.
Mnitajie ni nini ambacho hakiwatoi udenda watu wa magharibi kuhamia hapa. Mungu awabariki na nini tena? Au magunia ya funza na ndoo za kamasi?
Neno lake liko wazi kabisa. "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa ". Maana ake ni kwamba MUNGU anatoa rasilimali tu. Kutafuta maarifa ni kazi na upeo wa mwanadamu.
Mungu hatoi maarifa labda kwa wateule wachache kama mfalme suleimani tena kwa maombi ya upendeleo. Sisi hatuna suleimani hapa. Tutafute namna ya kubadilisha rasilimali ambazo MUNGU ametubariki ili tufaidi baraka zake. Na sio kuendelea kulia lia kupitia wimbo wa taifa.
Mungu anachukizwa na binadamu ambao hawana SHUKRANI. Hapendi unafiki. Ndio maana hatuishi kupigwa na umaskini, magonjwa, ufisadi, risasi zinazokata kona angani, kujiteka na mengine mengi sana.
Tubadilike. Mungu ameshatubaliki. Shetwani wetu ni kukosa maarifa na uzalendo. Tubadili hii nyimbo. Tutengeneze nyimbo yenye kuleta hamasa ya taifa kufanya kazi, kuwachukia wezi wa rasilimali zetu, Kutafuta maarifa lakini bila kusahau walau mstari hata mmoja wa kumshukuru. Vinginevo laana zitaendelea kutuandama vizazi na vizazi.
MUNGU TWASHUKURU KWA BARAKA ZAKO. AMEN