A assengagt JF-Expert Member Joined Aug 3, 2011 Posts 289 Reaction score 134 Aug 3, 2011 #1 Ni bunge lipi machachari, la mzee Sitta au ili la mama Makinda? Why?
Papa Mopao JF-Expert Member Joined Oct 7, 2009 Posts 4,166 Reaction score 2,670 Aug 3, 2011 #2 La Sitta ndo lilikuwa machachari, ya safari hii mipasho mingi mno!
A assengagt JF-Expert Member Joined Aug 3, 2011 Posts 289 Reaction score 134 Aug 4, 2011 Thread starter #3 Mbona bunge hili ndilo linaloongoza kwa kurudisha bajet? Hauoni kuwa Sita alikuwa akizima baadh ya mijadala kwa hofu?
Mbona bunge hili ndilo linaloongoza kwa kurudisha bajet? Hauoni kuwa Sita alikuwa akizima baadh ya mijadala kwa hofu?
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Aug 4, 2011 #4 Jibu ni 1+1=3
A assengagt JF-Expert Member Joined Aug 3, 2011 Posts 289 Reaction score 134 Aug 6, 2011 Thread starter #5 what? Maelezo pliz.
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Aug 6, 2011 #6 hv hili la sasa nalo ni bunge eeh? Aisee sikuwa nafahamu!
First Born JF-Expert Member Joined Jul 11, 2011 Posts 5,317 Reaction score 1,485 Aug 6, 2011 #7 wote wehu.
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,732 Aug 7, 2011 #8 Kulia na kucheka zote kelele!!! Hakuna mwenye nafuu! Magamba tuu