Sitasahau ya masanzagata.

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
4,845
Reaction score
2,968
Ilikuwa miaka ya 80, enzi hizo vijana, nilifunga jiwe nikatengeneza kama mpira, juu nikashona vizuri ile mipira ya madaso, ndani nimeweka jiwe tena kubwa, nikamwambia nakurushia mpira huo, jamaa hakutaka mpira wa jiwe utue chini, alipiga kwa nguvu zote, Mungu wanguuuu, yalotokea yamebaki historia, huyu jamaa kwa sasa sijui yupo wapi maana ni miaka mingi, leo nikaona nitumia nafasi hii kumwaomba msamaha popote alipo kama atanisikia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…