sitasahau wadada nimewavulia kofia.


Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,718
Likes
3,169
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,718 3,169 280
Mambo niaje wakuu..sijui hata nianzie wapi?...hawa wanawake...!! basi tu!!basi bwana nmekua nikimdate dada mmoja mwenyeji wa iringa .sio siri kwa haraka haraka nlijua huyu ananipenda kwa dhati, mie kiukweli nlimpenda sana.Tumedate kwa almost mwaka na nusu,kwa mda wote huo sharti ilikua ni hakuna kugegendana mpaka tufunge ndoa.Kidume nlijipa moyo nkajikaza kwani mama nilihus namjua sana ni mlokole haswaa mpka watu uwa wananishangaa nlimptaje coz mie cnaga swaga za kilokole,aliku kesha nihakikishia kua yeye ni bikira na ajawai ku do.Kwa mda wote wa mapenzi yetu nmekua nikijaribu kuomba mchezo ila ilishndkana.juzi kati ulizuka ugomvi mkubwa sana kati yangu na yeye kisa kikiwa ni hicho hicho kugegenda,Mimi nkiwanataka yeye ataki,tumekaa bila kuongeleshana kwa almost wiki nzima,jana ijumamosi ndo aliamua kuvunja ukimya na kuniita niende kwake ili tusort out ili tatizo.Tuliongea mengi ila dada bado alikua kashikilia msimamo wake ila akaniomba nimpe mda kidogo afikilie jinsi ya kulifanya hilo,nlimkubalia,basi ile kuangana kwa hugs na kisses tukajikuta kitandani bahati nzuri ni kama she was 50/50 kufanya,na mie sikutaka kua ---- nikatoa dudu fasta nikijua leo ndo naifumua zawadi yngu ya chrsmas...mmmh..nlichokikuta huko staki kuamini mpka sa hvi..nahisi mie nlikua mwanaume wa 20 kuzamisha. Hata gori nlishdwa kupiga kwa sababu ya mawazo nlokua nayo,nlivaa surua yangu taratibu. nkimwacha demu analia sana uku akiniomba msamaha daa wanawake siwatamani tena..
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,418
Likes
1,635
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,418 1,635 280
Mambo niaje wakuu..sijui hata nianzie wapi?...hawa wanawake...!! basi tu!!basi bwana nmekua nikimdate dada mmoja mwenyeji wa iringa .sio siri kwa haraka haraka nlijua huyu ananipenda kwa dhati, mie kiukweli nlimpenda sana.Tumedate kwa almost mwaka na nusu,kwa mda wote huo sharti ilikua ni hakuna kugegendana mpaka tufunge ndoa.Kidume nlijipa moyo nkajikaza kwani mama nilihus namjua sana ni mlokole haswaa mpka watu uwa wananishangaa nlimptaje coz mie cnaga swaga za kilokole,aliku kesha nihakikishia kua yeye ni bikira na ajawai ku do.Kwa mda wote wa mapenzi yetu nmekua nikijaribu kuomba mchezo ila ilishndkana.juzi kati ulizuka ugomvi mkubwa sana kati yangu na yeye kisa kikiwa ni hicho hicho kugegenda,Mimi nkiwanataka yeye ataki,tumekaa bila kuongeleshana kwa almost wiki nzima,jana ijumamosi ndo aliamua kuvunja ukimya na kuniita niende kwake ili tusort out ili tatizo.Tuliongea mengi ila dada bado alikua kashikilia msimamo wake ila akaniomba nimpe mda kidogo afikilie jinsi ya kulifanya hilo,nlimkubalia,basi ile kuangana kwa hugs na kisses tukajikuta kitandani bahati nzuri ni kama she was 50/50 kufanya,na mie sikutaka kua ---- nikatoa dudu fasta nikijua leo ndo naifumua zawadi yngu ya chrsmas...mmmh..nlichokikuta huko staki kuamini mpka sa hvi..nahisi mie nlikua mwanaume wa 20 kuzamisha. Hata gori nlishdwa kupiga kwa sababu ya mawazo nlokua nayo,nlivaa surua yangu taratibu. nkimwacha demu analia sana uku akiniomba msamaha daa wanawake siwatamani tena..
Alitaka akuuzie mbuzi kwenye gunia? Hahahaaa..
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Likes
33
Points
45
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 33 45
Kwani alikwambia hataki umgegede kwa kuwa ni bikira? Kumbe hujui hata uchi ukiwa loose mwanamke anaogopa kuanzisha mchezo haraka anajua utakimbia tu alafu bahati yako ungejishauwa ukaoa kabisa ndio ugegegede.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Dah wanawake bana
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,487
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,487 280
haaa haaa sasa hilo tu ndio utuvulie kofia wenzako? kuna makubwa zaidi nini kofia hata suruali utavua
btw hongera kwa kugegeda na muwage na shukurani japo siku moja moja.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,418
Likes
1,635
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,418 1,635 280
Mambo niaje wakuu..sijui hata nianzie wapi?...hawa wanawake...!! basi tu!!basi bwana nmekua nikimdate dada mmoja mwenyeji wa iringa .sio siri kwa haraka haraka nlijua huyu ananipenda kwa dhati, mie kiukweli nlimpenda sana.Tumedate kwa almost mwaka na nusu,kwa mda wote huo sharti ilikua ni hakuna kugegendana mpaka tufunge ndoa.Kidume nlijipa moyo nkajikaza kwani mama nilihus namjua sana ni mlokole haswaa mpka watu uwa wananishangaa nlimptaje coz mie cnaga swaga za kilokole,aliku kesha nihakikishia kua yeye ni bikira na ajawai ku do.Kwa mda wote wa mapenzi yetu nmekua nikijaribu kuomba mchezo ila ilishndkana.juzi kati ulizuka ugomvi mkubwa sana kati yangu na yeye kisa kikiwa ni hicho hicho kugegenda,Mimi nkiwanataka yeye ataki,tumekaa bila kuongeleshana kwa almost wiki nzima,jana ijumamosi ndo aliamua kuvunja ukimya na kuniita niende kwake ili tusort out ili tatizo.Tuliongea mengi ila dada bado alikua kashikilia msimamo wake ila akaniomba nimpe mda kidogo afikilie jinsi ya kulifanya hilo,nlimkubalia,basi ile kuangana kwa hugs na kisses tukajikuta kitandani bahati nzuri ni kama she was 50/50 kufanya,na mie sikutaka kua ---- nikatoa dudu fasta nikijua leo ndo naifumua zawadi yngu ya chrsmas...mmmh..nlichokikuta huko staki kuamini mpka sa hvi..nahisi mie nlikua mwanaume wa 20 kuzamisha. Hata gori nlishdwa kupiga kwa sababu ya mawazo nlokua nayo,nlivaa surua yangu taratibu. nkimwacha demu analia sana uku akiniomba msamaha daa wanawake siwatamani tena..
Kwahiyo ahadi iko palepale? Au umepiga chini?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,203
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,203 280
Hahahaaaaaa! Nacheka kwa huzuni lakini!

Kabla hamjadenguli vingamuzi venu mjiulize ni Dst high definition ama star times? Did I just say that? No I didn't! How low of me!
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Umeshasema anatoka Iringa sasa ulikuwa unategemea nini. Hata kama hujui kusoma hata picha huoni.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Jamaa ulijua unapasua yai ! Hahaha! Maskini mlokole wa watu ndo umemgegeda hivihivi!!! Pole lakini!
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Hahahahaaa....Madogo sana hayo. Endelea naye ili uone makubwa. Chezea mwanamke wewe. Shampata wahivyo eti bikra ananrusha kila siku kumbe uongo. Mi nlimbana maswali kwanini alikua anidanganya akasema alilazimishwa kusex alivyo kuwa getto kwa rafikie wa kiume. Hahahahaaa....ndo maana sometimes nakua kauzu. Asilimia kubwa si wema.
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
521
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 521 280
Ukiona mwanamke miaka 23+ anakuambia yeye ni bikira au hataki kuingiliwa mpaka ndoa, ujue kuna tatizo hapo.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Siku nyingine usiwavulie KOFIA ila wavalie SemKONDOM.... huyo inabidi uwe na 4x4 au matairi yamewekwa Mnyororo utafikiri unadrive huko Finland..... vinginevyo, utaingia hadi wewe kwenye Black hall.....

 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,438
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,438 280
Hahaaaaah uwiiiii alishindwa hata kuweka ya kichina
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,363
Likes
8,164
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,363 8,164 280
Ni wa Iringa???
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Likes
36
Points
145
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 36 145
kama kutowa mawazo ningelikuomba kama ulikuwa na imani ya kuoa usingelileta hiyo thread hapa lakini alikujuwa wewe ni ulitaka kupiga na kuondoka
Inaweza kuwa aliwahi kufanya huo mchezo kwa sana lakini alirudi kwa mungu na kuwacha na kurekebisha tabia yake na alitegemea kuwa nawe ni utakuwa mkweli katika kuoa lakini wewe hukuwa muaminifu

mimi ninakulaumu wewe kutokuwa muaminifu na hukuwa na lengo la kuoa utaleta sababu nyingi lakini hizo zitakuwa ni maelezo tu
 
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
816
Likes
675
Points
180
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
816 675 180
Pole sana mkuu, hayo majangaaa
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Jamaa ulijua unapasua yai ! Hahaha! Maskini mlokole wa watu ndo umemgegeda hivihivi!!! Pole lakini!
Hahaaa,kupasua yai?Msamiati mpya leo!
Angesubiri wapange lini wagegedane angeikuta bikra ya kichina,chezea teknolojia wewe!
Na akapime ngoma baada ya miezi mitatu naamini kwa hizo haraka hata hakuwa mwanaume wa ukweli!
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
demu kutoka iringa. akakuita "kwake" halafu unategemea umkute ni bikra..!
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911