Sitasahau leo nilichofanyiwa na Mpenzi wangu

Sitasahau leo nilichofanyiwa na Mpenzi wangu

Linguistic

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2021
Posts
3,664
Reaction score
8,285
Leo ilikuwa ni Birthday ya Girlfriend wangu so nimeamua kwenda kazini kwake kumsurprise.

Nilipofika nikamvizia kwa nyuma nikamziba macho Kisha nikawa nampa mabusu motomoto shingoni, ghafla nikamsikia akisema JOMONI DAVID HAPA TUPO KAZN SI USUBIRI BAADAE.

To cut story mimi naitwa Jeff 😢, hapa tumbo linanikata hatari wakuu.
 
Back
Top Bottom