Sitaacha kutembea na wanafunzi wa Sekondari

Sitaacha kutembea na wanafunzi wa Sekondari

Ha Ha ha na g harama ya kutoka jela ni chache tu...
Miaka 30 bas.
 
Aisee Bajeti ya mtoto wa kike wa sekondari ni sh. 5,000 kwa week hata nikimpa 2,000 inamtosha kwa week si kama single mother JF

Raha sana kwa kweli sitaacha Kupiga hawa watoto wabichi ambao wengi maziwa yao pia si ndala.
na uanza kununua arv kwasababu unakuta anao wanaume 15 kama wewe mnaohonga 2 tehetehe na bado kuna vizee vinahudumia mwanzo mwisho


RAHISI NI GHALI
 
Jela... jela ni mbaya.....!!! jela jela ni mateso....!!! We jamaa jiandae kula 30 yrs ndani ya ghetto la wafilaji *****.... Na utaliwa hadi tak*** lilainike
 
Aisee Bajeti ya mtoto wa kike wa sekondari ni sh. 5,000 kwa week hata nikimpa 2,000 inamtosha kwa week si kama single mother JF

Raha sana kwa kweli sitaacha Kupiga hawa watoto wabichi ambao wengi maziwa yao pia si ndala.
Maana ya maneno hayo ni;
1. Siwezi kuacha ngono na watoto wadogo.
2. Sitaweza kufikiria wanangu wanaenenda vipi
3. Wazazi endeleeni kuzaa na kusomesha mimi ntaendelea kulala na watoto wenu.
4. Siwezi kuwa mwaminifu kwa mke/mpz mmoja.
5. Sifikirii kumtii Mungu hata siku moja.
6. Siwezi kutunza familia.

Ila one day YES

Sent from my VF685 using JamiiForums mobile app
 
Aisee Bajeti ya mtoto wa kike wa sekondari ni sh. 5,000 kwa week hata nikimpa 2,000 inamtosha kwa week si kama single mother JF

Raha sana kwa kweli sitaacha Kupiga hawa watoto wabichi ambao wengi maziwa yao pia si ndala.
Mbona sasa Avatar yako ni ya kike??
 
Maana ya maneno hayo ni;
1. Siwezi kuacha ngono na watoto wadogo.
2. Sitaweza kufikiria wanangu wanaenenda vipi
3. Wazazi endeleeni kuzaa na kusomesha mimi ntaendelea kulala na watoto wenu.
4. Siwezi kuwa mwaminifu kwa mke/mpz mmoja.
5. Sifikirii kumtii Mungu hata siku moja.
6. Siwezi kutunza familia.

Ila one day YES

Sent from my VF685 using JamiiForums mobile app
Aisee unajifanya Albert Estein
 
Na wako akifika secondary usiache kutembea nae!!

Nadhani mnaotembea na watoto wa shule mna matatizo sana ya kiakili.
 
Back
Top Bottom