Sitaacha kutembea na wanafunzi wa Sekondari

Sitaacha kutembea na wanafunzi wa Sekondari

Duhhhhhh kazi kweli kweli.

Siunajua jamii yetu imejaa kama sio kutawaliwa na unafiki. Wanachokataa hazarani ndicho wakifanyacho mafichoni.

"Fanya kimya kimya "
 
Kila jambo na faida na hasara zake.

Mimi ntabaki kupoza madada walioumizwa na nyie. Mimi ni kimbilio la walioachwa, waliokosa Wayne, Mimi ni Omega wa mapenzi.

Huku sina Stress za serikali zaidi ya kutumia mbinu za kivita za kikarne
 
Ongeza bidii na kasi ya kutembea nao mkuu kama wew ni mgumba
 
hahahah mkuu upo kama jamaa yangu kuna siku aliniomba anipige exile kuna demu anamleta...bahati nzuri demu wangu akatimba ndani,sijakaa sana jamaa akaingia ndani na katoto kadogo kabisa kakansalimia "shikamoo" nkamuuliza huyu nani?akasema mtoto wa dada yangu (alijibu hivo ili demu wangu asielewe) kumbe ni katoto kamemaliza darasa la saba jamaa akatafuta rum nyingine akakabikiri ......

ila mkuu huo ni udhaifu...tongoza level yako utaja olewa ohoooo
 
Na wako akifika secondary usiache kutembea nae!!

Nadhani mnaotembea na watoto wa shule mna matatizo sana ya kiakili.
Ila wakati anafanya hayo akumbuke kuwa "karma is a bitch"

Wa kwake mabazazi pia watamkomaza na si ajabu akiwa primary.
 
Huyo kwenye avatar ni dem wako hebu nitumie namba nimpe ushauri ya namna ya kukupenda.
 
Mkuu hauogopi adhabu ya awali ya kufil...... na mkuu wa kaya af 30 years...
 
halafu na ww unajiita mwanaume, mwanaume wa kweli hahongi elfu 5 wala hatoi sababu za kipuuzi kwenye suala la uhongaji. Ungesema hv uwezo wangu wa kuhonga ni mdogo, sina uwezo wa kuwahimili wadada wanaojitambua ndio maana nakimbilia kwa watoto wa shule, maana kwa mdada anaejitambua hiyo elfu 5 haitoshi ht vocha.
 
Back
Top Bottom