hahahah mkuu upo kama jamaa yangu kuna siku aliniomba anipige exile kuna demu anamleta...bahati nzuri demu wangu akatimba ndani,sijakaa sana jamaa akaingia ndani na katoto kadogo kabisa kakansalimia "shikamoo" nkamuuliza huyu nani?akasema mtoto wa dada yangu (alijibu hivo ili demu wangu asielewe) kumbe ni katoto kamemaliza darasa la saba jamaa akatafuta rum nyingine akakabikiri ......
ila mkuu huo ni udhaifu...tongoza level yako utaja olewa ohoooo
halafu na ww unajiita mwanaume, mwanaume wa kweli hahongi elfu 5 wala hatoi sababu za kipuuzi kwenye suala la uhongaji. Ungesema hv uwezo wangu wa kuhonga ni mdogo, sina uwezo wa kuwahimili wadada wanaojitambua ndio maana nakimbilia kwa watoto wa shule, maana kwa mdada anaejitambua hiyo elfu 5 haitoshi ht vocha.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.