Sista duu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sista duu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kashengo, Aug 29, 2012.

  1. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,584
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    [h=6]Kidemu kinachojifanya chenyewe ni kifundi cha message za kimahaba kilimtumia bwanake message “kama umelala nirushie ndoto yako,kama unakula nirushie chakula,kama unalia nirushie machozi yako,kama unazungumza nirushie maneno yako matamu“ bwanake akamjibu “niko chooni mpenzi nakurushia M*** “[/h]
     
  2. k

    karanangwa New Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha.......ni kali sana
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakin yeye hakumwambia kama yupo chooni.,.......
     
Loading...