Sisi mtoto wenu wa nini , acheni ushamba !!!

Sisi mtoto wenu wa nini , acheni ushamba !!!

Watu wanachuki iliyovuka kipimo kiasi cha kujifanya leo wanayaona magazeti ya Shigongo yanasema kweli,lakini magazeti hayo hayo yakisema DIAMOND kakataa milioni 500 za Lowassa utasikia Shigongo huyo achana nae. Tiffah kalamba milioni 50 kwa mwaka mzima na atakuwa anaveshwa bure kwa mwaka sasa kama wewe wa kwako nae anastahili hilo mbona hawajakufata wamdhamini mtoto wako ??????????
 
Mtoto Mwenyewe Amekuja Kuongeza Idadi Ya Malay* Tu Kama Mama Yake
 

Attachments

  • IMG-20150808-WA0011.jpg
    IMG-20150808-WA0011.jpg
    27.4 KB · Views: 224
Back
Top Bottom