‘Siruhusiwi Kutumia Simu Aina ya iPhone’ – Rais Obama


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
[h=3]‘Siruhusiwi Kutumia Simu Aina ya iPhone’ – Rais Obama[/h]


Rais wa Marekani Barack Obama mnamo siku ya Jumatano alikiri kuwa alikatazwa kutotumia simu aina ya iPhone kwa sababu za kiusalama, hii ilikuja kipindi ambacho alikuwa akifafanua ni kwa nini wakati mwengine huonekana akitumia simu kubwa aina ya Blackberry.


“Siruhusiwi kwa sababu za kiusalama kuwa na iPhone,” Obama alilieleza kundi la vijana ndani ya White House kwenye tukio la kuhamasisha sheria ya kujali afya.
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
Hata siamini. Huo ni uzushi tu kwa sababu kwa mara ya kwanza mtu mmoja alinambia kuwa Obama alikatazwa kutumia BB
 
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
816
Likes
675
Points
180
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
816 675 180
Hakukatazwa kutumia BB mkuu ila walimwambia apunguze matumiz ya cm maana alikua anatumia BB
 
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,189
Likes
68
Points
145
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,189 68 145
[h=3]‘Siruhusiwi Kutumia Simu Aina ya iPhone’ – Rais Obama[/h]


Rais wa Marekani Barack Obama mnamo siku ya Jumatano alikiri kuwa alikatazwa kutotumia simu aina ya iPhone kwa sababu za kiusalama, hii ilikuja kipindi ambacho alikuwa akifafanua ni kwa nini wakati mwengine huonekana akitumia simu kubwa aina ya Blackberry.


“Siruhusiwi kwa sababu za kiusalama kuwa na iPhone,” Obama alilieleza kundi la vijana ndani ya White House kwenye tukio la kuhamasisha sheria ya kujali afya.
HIYO inawezekana hao iPhone wachujio la kusoma simu za watu ..
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
244
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 244 0
‘Siruhusiwi Kutumia Simu Aina ya iPhone' – Rais Obama




Rais wa Marekani Barack Obama mnamo siku ya Jumatano alikiri kuwa alikatazwa kutotumia simu aina ya iPhone kwa sababu za kiusalama, hii ilikuja kipindi ambacho alikuwa akifafanua ni kwa nini wakati mwengine huonekana akitumia simu kubwa aina ya Blackberry.


"Siruhusiwi kwa sababu za kiusalama kuwa na iPhone," Obama alilieleza kundi la vijana ndani ya White House kwenye tukio la kuhamasisha sheria ya kujali afya.
Mkuu MziziMkavu , no disrespect lakini hii siyo habari ya tech, ni habari ya udaku!
 
Last edited by a moderator:
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
783
Likes
1
Points
35
JuaKali

JuaKali

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
783 1 35
Hata siamini. Huo ni uzushi tu kwa sababu kwa mara ya kwanza mtu mmoja alinambia kuwa Obama alikatazwa kutumia BB
Mkuu yaani kutokuamini kwako kunatokana na mtu mmoja kukwambia "Obama alikatazwa kutumia BB"? Mhhhhh!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
ndiyo maana mimi nina nokia torch mpaka leo na sina mpango kabisa wa kuiacha, watu wananiulizaga huna whatsapp? nawambia natumia nokia torch.
 
iDestSparta

iDestSparta

Senior Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
171
Likes
11
Points
35
iDestSparta

iDestSparta

Senior Member
Joined Oct 24, 2013
171 11 35
ndiyo maana mimi nina nokia torch mpaka leo na sina mpango kabisa wa kuiacha, watu wananiulizaga huna whatsapp? nawambia natumia nokia torch.
So we wajifananisha na Obama, una kipi cha kuchunguzwa choka mbaya mwenzengu
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
Hivyo wamarekani na ujanja wao wameshindwa kumtengenezea simu yake tu..mbona wachina wanatengeneza aina nyingi..kama Techno, BlueBerry, YellowBerry, Hphone, Kphone, Sumsang etc..
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,437
Likes
9,353
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,437 9,353 280
So we wajifananisha na Obama, una kipi cha kuchunguzwa choka mbaya mwenzengu
kaka nsa hawajali hilo kila mtu katengenezewa profile yake. hata yule raisi wa brazil lula da silva alikua fundi viatu.

unaweza ukawa choka mbaya leo next year ukawa ni bilionea au jambaz au gaidi au kiongozi wa waasi na mambo mengine.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,437
Likes
9,353
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,437 9,353 280
Hivyo wamarekani na ujanja wao wameshindwa kumtengenezea simu yake tu..mbona wachina wanatengeneza aina nyingi..kama Techno, BlueBerry, YellowBerry, Hphone, Kphone, Sumsang etc..
tatizo sio ufahari tatizo ni usalama. simu special ya obama ujue watakaoitengeneza kutakua na snowden mwingine hivyo itakua rahisi kumtrack raisi huyu
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366