Siri yafichuka, kura ya Maoni ni Januari 2015

Siri yafichuka, kura ya Maoni ni Januari 2015

Yericko Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,026
Reaction score
20,513
Taarifa toka viunga vya Lumumba zinathibitisha kuwa Rais ameamuru kura ya maoni iwe Januari 2015.

Vikao vya CCM vinavyoketi vinaendelea kupanga mikakati yakupitisha katiba yao ya CCM, mtoa taarifa anasema "kazi tushamaliza, na Januari nikuhitimisha tu".
 
Mimi nipo Tayari kupiga kura ya Ndiyo hata kesho
 
Taarifa toka viunga vya Lumumba zinathibitisha kuwa Rais ameamuru kura ya maoni iwe januari 2015,

Vikao vya ccm vinavyoketi vinaendelea kupanga mikakati yakupitisha katiba yao ya ccm, mtoa taarifa anasema "kazi tushamaliza, na januari nikuhitimisha tu"

hii sio habari ni uzushi nq uzandiki
 
Tunaposema Rais wetu ni dhaifu huwa tunakuwa na neno la kutusimamia,

Na huu ndio UDHAIFU wenyewe Unasemaje kuwa umeandika Katiba na kuipeleka kwenye kura ya Maoni ilhali vyama vikuu vikuu vya upinzani,viongozi wake, wanaharakati, Viongozi wa dini na makundi mengine kadha wa kadha hayakubaliani na Mchakato husika??

Hivi hawa ccm wanajua wanachokifanya kweli?? Mnashindana na nani hasa.. Hivi hata kwenye Katiba kuna kushinda na kushindwa? Katiba ni Moyo wa nchi ni tunda la maridhiano kwasababu huu ndio mwongozo wa nchi kupiria vyama vyote vya siasa na kila chama cha siasa kinachoshinda Serikali lazima kiape kuilinda na kuiheshimu Katiba husika... Sasa kwamfano Chadema washinde uchaguzi..Watakubali kuilinda Katiba ambayo hawakushiriki kuiandika?? Kwanini hatujatosheka na hasara tuliyoipata kwenye mchakato huu na bado tunatengenrza mazingira ya kuingia hasara nyingine kwa kandika upya Katiba??

Tena hapa haitakuwa hasara ya Pesa peke yake bali hasara ya Vifo na damu za watu kumwagika vitahusika. Kwanini tufike huko


BACK TANGANYIKA
 
Kwani kikwete naye ni rais? Kuna kivuli cha rais tu pale magogoni,hatujawahi kuwa rais tangu 2005
 
Nakumbuka kile kikao cha maridhiano kati ya TCD na KIKWETE kwa maana yale makubaliani yote yametiwa kapuni japo wawikilishi kutoka katika kila pande ya chama walikuwapo na wote walifikia muhafakha huo alafu leo ccm peke yao wanapindua mambo……!!! Hatuko mbali kuchapana ili akil zikae sawa maana hii amani naona inadhorotesha watu akil……!! Sheet
 
Hahahahahaaaaaa! Dhaifu ni Dr Slaa ambaye anashindwa kuoa kila siku kudandia wake za watu

Huo sio udhaifu ni urijali. Udhaifu ni kule kuanguka anguka hovyo kama mtu mwenye kifafa wakati ugonjwa huo huna ila huwezi kuhimili kusimama muda mrefu huku unajiita "soldier".
Hiyo ni moja, pili ni kuwa na kauli tata leo unasema hiki kesho unakikana na kufanya vile. Kwa sisi wanaume mkiona mwanamme mwenzenu anafanya hivyo mnasema " huyu mwanamme ni dhaifu, hawezi simamia maneno yake mwenyewe?"
 
Hahahahahahaaaaaaa! Vipi ile Juice ya Magogoni na Chamwino?

Kwa jinsi unavyoenzi juice na kuiona kama "tunu" siwezi shangaa kama mtu atakupa juice na ukakubali ufanyiwe yale mambo aliyoyapiga marufuku Museveni kule Uganda.
 
Back
Top Bottom