HATA MIMI NI MTAFITINdio utafiti wako huo? Asante Bw. Mtafiti....TZ karibia kila mtu ni mtafiti....Endelea kutuletea taafiti zenye msaada mkubwa kwetu Mkuu.
Hapa JF, MMU ndilo jukwaa linaloongoza kwa kuwa na watafiti wengi:...Ndio utafiti wangu huo.
Kwa kizazi cha leo ambapo utafiti umekua kama kupumua kila mtu anaweza, usipokuwa mtafiti ujue wewe ni useless mkuu.HATA MIMI NI MTAFITI
hakika mkuu.....ukiwa unafanya observation ya dukuduku we mtafiti tayariKwa kizazi cha leo ambapo utafiti umekua kama kupumua kila mtu anaweza, usipokuwa mtafiti ujue wewe ni useless mkuu.