Siri usiyoijua kuhusu wanawake

Siri usiyoijua kuhusu wanawake

dekitambi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Posts
663
Reaction score
764
Habarini wana MMU,

Moja kwa moja nianze kumwaga utafiti wangu ambao unamsaada mkubwa katika maiaha yako wewe kaka;

Ndugu wa mwanamke huishi vizuri bila kusumbuliwa katika familia
lakini hali huwa kinyume kwa ndugu wa mwanaume
Hii ni kwa sababu wanawake wote huwa na tabia ya kujali ndugu zao na hawawezi kubadilika sababu nduo asili yao.

Ewe kaka utaoaa mno utafukuza mno wanawake hao ndivyo walivyo,
punguza idadi ya ndugu zako kwako ili udumu na mkeo.

Na wewe ndugu wa mwanaume tafuta kwako.

Unaruhusiwa kuongeza fact zingine kuhusu hawa viumbe.
 
Njoo na tafiti za kumshauri/kumsaidia mkuu wa kaya.hali ngumu mtaani.
 
Ndio utafiti wako huo? Asante Bw. Mtafiti....TZ karibia kila mtu ni mtafiti....Endelea kutuletea taafiti zenye msaada mkubwa kwetu Mkuu.

Hapa JF MMU ndilo jukwaa linaloongoza kwa kuwa na watafiti wengi:...Ndio utafiti wangu huo.
hahahaaa
 
Ww inaonekana unaishi kwa dada yakoo
Kuwa na heshima kwa wakuu zako..!hauoni taifa linaangamia kwa na wasomi(wajinga) kama wwe?Fanya tafiti za kusaidia nchi na sio ujinga.
 
Habarini wana MMU,

Moja kwa moja nianze kumwaga utafiti wangu ambao unamsaada mkubwa katika maiaha yako wewe kaka;

Ndugu wa mwanamke huishi vizuri bila kusumbuliwa katika familia
lakini hali huwa kinyume kwa ndugu wa mwanaume
Hii ni kwa sababu wanawake wote huwa na tabia ya kujali ndugu zao na hawawezi kubadilika sababu nduo asili yao.

Ewe kaka utaoaa mno utafukuza mno wanawake hao ndivyo walivyo,
punguza idadi ya ndugu zako kwako ili udumu na mkeo.

Na wewe ndugu wa mwanaume tafuta kwako.

Unaruhusiwa kuongeza fact zingine kuhusu hawa viumbe.
Huo ni ujinga si utafiti. Nadhani unataka uhalalishe tabia yako chafu kwa jna la utafiti. Nipo kwenye ndoa mwaka wa kumi wadogo zangi wawili wameishi kwangu na wamepata kazi wameishi vyema na shemeji yao hadi home imekuwa ni story. Naona wewe una katabia ka kuchukia ipande wa mume sasa unahalalisha kana kwamba umeokota mume barabarani so unataka awe na uhalali kwenu ila si kwao. Laanatulah!
 
Kuna mwanasaikolojia mmoja niliwahi kumsikia akisema "ogopa sana mtu anaejiona yupo mzima, kuliko yule anaeokota makopo mwenye matatizo ya akili. Yule anaeokota makopo, anakula jalalani ni nusu mwendawazimu, ila mwendawazimu kamili ni huyu anaeonekana yupo sawa ". Kama huyu ndugu
 
Huo ni ujinga si utafiti. Nadhani unataka uhalalishe tabia yako chafu kwa jna la utafiti. Nipo kwenye ndoa mwaka wa kumi wadogo zangi wawili wameishi kwangu na wamepata kazi wameishi vyema na shemeji yao hadi home imekuwa ni story. Naona wewe una katabia ka kuchukia ipande wa mume sasa unahalalisha kana kwamba umeokota mume barabarani so unataka awe na uhalali kwenu ila si kwao. Laanatulah!
Ukweli sikuzotee unauma uongo hufurahisha...

We ni mfano mzuri
Umelea wahoo zako mpaka wamepata kazi
Namibia umelea ndg wangap wa mwanaumee? ?
 
Aisee mbona mm napenda ndg wa mume kama wangu
 
Ukweli sikuzotee unauma uongo hufurahisha...

We ni mfano mzuri
Umelea wahoo zako mpaka wamepata kazi
Namibia umelea ndg wangap wa mwanaumee? ?
Mimi ni mume mkuu. Sijaona ukweli kuhusu utafiti wako though I presume u are a woman!!
 
Ndio utafiti wako huo? Asante Bw. Mtafiti....TZ karibia kila mtu ni mtafiti....Endelea kutuletea taafiti zenye msaada mkubwa kwetu Mkuu.

Hapa JF MMU ndilo jukwaa linaloongoza kwa kuwa na watafiti wengi:...Ndio utafiti wangu huo.
Duh, umetisha sana mkuu
 
Kuwa na heshima kwa wakuu zako..!hauoni taifa linaangamia kwa na wasomi(wajinga) kama wwe?Fanya tafiti za kusaidia nchi na sio ujinga.
Tafiti gani? ? Toa mfano
 
umekosea kidogo. w/wake sio kwmba wanachukia ndgu wa mume.. ni ndgu wa mume wnyewe wngi wao huwa ndo wnye mattizo..au hamuujui ule msemo Gubu la ndugu wa mume.
 
Back
Top Bottom