Siri ambazo wanaume hawapendi wanawake wazijue:

Siri ambazo wanaume hawapendi wanawake wazijue:

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
1,526
Reaction score
771
Wanaume wengi wanajitahidi sana kuficha mambo mengi yanayoendelea akilini mwao,yafuatayo ni baadhi tu:
1.Wanaume wanapenda wanapotoka kazini wawakute wake zao wapo nyumbani.Anapokuwa wa kwanza kufika nyumbani hujisikia vibaya.
2.Wanapenda anapokuwa na mwenzi awe yeye peke yake.Kengele hii inalia sana ktk hisia zake japo haiweki wazi.
3.Hawapendi kulinganishwa na mwanaume mwenzake hususani anaemzidi kimaisha.
4.Mara nyingi mwanaume huwa ni kama hajui afanye nini mbele ya mgonjwa,,ukiondoa wale waliofunzwa mf.Madaktari
5.Humpenda sana mwanamke mtii na mkweli,,ukweli wa hali yoyote.
CHANGIA NA WEWE
 
wanaume wanapenda kushea penzi na wanawake wengine mbali na wenzi wao lakini hawapendi wenzi wao kuwa na wapenzi wa kando.
 
wengi wao ni wabinafsi! hawapendi wake zao WACHOP mifuko yao, lakini small hause na kuhonga kwenye ma-bar ndio mpango mzima!
 
poit ya 5 nimeipenda hizo zingine ziwezi kuja kuziishi ktk maisha ya ndoa ,maisha ni kukubalina na kuwekana wazi .
 
Back
Top Bottom