Sipigi debe..lakini kumbe ni kweli!!!


Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
21
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 21 35
Duh!!!! Sipigi debe..lakini kumbe ni kweli!!! nimepata kwenda na kurudi kwa shs. 86,000.. Hatimaye napanda pipa......

 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Duh umesha lipanda?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Tusubiri kwanza!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,284
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,284 12 0
mbona ticket imeandikwa january?? hebu nielewesheni hapo....umeshalipanda au utalipanda??
 
Jomy

Jomy

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
383
Likes
122
Points
60
Jomy

Jomy

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
383 122 60
Imekaa njema hii mkuu, Moshi kiulaini tuu sasa
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
21
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 21 35
mbona ticket imeandikwa january?? hebu nielewesheni hapo....umeshalipanda au utalipanda??
Hii booking tu... nategemea kulipanda .. January 2013.. Inshaallah!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,222
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,222 1,301 280
Aisee na mimi sitaki kuja kuhadisiwa ngoja na mimi niwahi!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,532
Likes
2,685
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,532 2,685 280
Mimi nitapanda ya bibi, yenyewe inahitaji ujasiri tu
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
nna wasiwasi sana na hii ndege
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,068
Likes
17,755
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,068 17,755 280
nna wasiwasi sana na hii ndege
Usipokuwa na wasiwasi nayo basi inabidi na mimi niwe na wasi wasi na wewe, hivi Community Airline ya Diallo iko wapi?
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,819
Likes
3,867
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,819 3,867 280
isife kama zile za community airline.
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,755
Likes
2,944
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,755 2,944 280
Usipokuwa na wasiwasi nayo basi inabidi na mimi niwe na wasi wasi na wewe, hivi Community Airline ya Diallo iko wapi?
Diallo atakuwa anajua ilipo, ila nakumbuka ilianza kwa mbwe mbwe kama hivi.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Usipokuwa na wasiwasi nayo basi inabidi na mimi niwe na wasi wasi na wewe, hivi Community Airline ya Diallo iko wapi?
Community kwa taarifa nilizokua nazo ilikua bad business pengine walikua wanakwepa na kodi za hapa na pale, lakini hakukua na sustainability for obvious reasons. Sasa nna mashaka sana na hii the so-called "Fastjet"..maswali ni mengi kuliko majibu/
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Ila kama iko moja tu inaaaaanza nitia wasiwasi!
isijekuwa DESI......... ................:confused2:
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,580
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,580 1,001 280
Kubalini kuwa tulikuwa tunalizwa sana kwa kuwa hapakuwa na ushindani. Natamani TANESCO nao wapate mshindani bei yao iko juu mno.
 
hovyohovyo

hovyohovyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
541
Likes
21
Points
35
hovyohovyo

hovyohovyo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
541 21 35
Kama ndivyo, hizi bei ni za muda tu. Hii inanikumbusha mapema mwaka jana, British Airways ilianzisha promo kama hii kwa safar kati ya Cape Town na Dar. Nakumbuka jamaa akilipa R1300 (sawa Tsh. Laki mbili na kidogo) kwa one way. Wakati huo huo airlines kama SAA wakiuza R4500 na zaidi. Ile route haipo tena.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
91
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 91 145
Mliokata tiket za january mtakuja lia,haya mambo ya kukimbilia vitu rahisi rahisi huwa yanagharimu sana,ningekuwa na uhakika na hawa jamaa kama wangekuwa na hata ndege mbili ili moja ikigaribiaka basi wawe na nyingine ya kusaidia,siombei mabaya yatokee ila twende na nauli hizi tukiwa tunajiuliza maswali pia.
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
928
Likes
8
Points
35
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
928 8 35
wakati wengine wanaendelea kuwa na wasiwasi, mimi nimeshakata tiket yangu kurejea saridalama mwezi huu. Sitaki kuishi kwa wasiwasi, ingekuwa biashara yagu sawa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
wakati wengine wanaendelea kuwa na wasiwasi, mimi nimeshakata tiket yangu kurejea saridalama mwezi huu. Sitaki kuishi kwa wasiwasi, ingekuwa biashara yagu sawa.
typical mdanganyika..kwa hio hujali kama wanalipa kodi, hujali kama ndege inazingatia safety, flying guidelines & regulations, etc etc
 

Forum statistics

Threads 1,213,006
Members 461,898
Posts 28,463,455