Sipigi debe..lakini kumbe ni kweli!!!

Tulizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
848
1,000
Duh!!!! Sipigi debe..lakini kumbe ni kweli!!! nimepata kwenda na kurudi kwa shs. 86,000.. Hatimaye napanda pipa......

FastJet.jpg
 

Nicole

JF-Expert Member
Sep 7, 2012
4,274
0
mbona ticket imeandikwa january?? hebu nielewesheni hapo....umeshalipanda au utalipanda??
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,586
2,000
Aisee na mimi sitaki kuja kuhadisiwa ngoja na mimi niwahi!
 

sifongo

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
4,837
2,000
Usipokuwa na wasiwasi nayo basi inabidi na mimi niwe na wasi wasi na wewe, hivi Community Airline ya Diallo iko wapi?

Diallo atakuwa anajua ilipo, ila nakumbuka ilianza kwa mbwe mbwe kama hivi.
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,719
2,000
Usipokuwa na wasiwasi nayo basi inabidi na mimi niwe na wasi wasi na wewe, hivi Community Airline ya Diallo iko wapi?
Community kwa taarifa nilizokua nazo ilikua bad business pengine walikua wanakwepa na kodi za hapa na pale, lakini hakukua na sustainability for obvious reasons. Sasa nna mashaka sana na hii the so-called "Fastjet"..maswali ni mengi kuliko majibu/
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,846
1,225
Ila kama iko moja tu inaaaaanza nitia wasiwasi!
isijekuwa DESI......... ................:confused2:
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,951
2,000
Kubalini kuwa tulikuwa tunalizwa sana kwa kuwa hapakuwa na ushindani. Natamani TANESCO nao wapate mshindani bei yao iko juu mno.
 

hovyohovyo

JF-Expert Member
Jul 8, 2012
544
250
Kama ndivyo, hizi bei ni za muda tu. Hii inanikumbusha mapema mwaka jana, British Airways ilianzisha promo kama hii kwa safar kati ya Cape Town na Dar. Nakumbuka jamaa akilipa R1300 (sawa Tsh. Laki mbili na kidogo) kwa one way. Wakati huo huo airlines kama SAA wakiuza R4500 na zaidi. Ile route haipo tena.
 

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Mliokata tiket za january mtakuja lia,haya mambo ya kukimbilia vitu rahisi rahisi huwa yanagharimu sana,ningekuwa na uhakika na hawa jamaa kama wangekuwa na hata ndege mbili ili moja ikigaribiaka basi wawe na nyingine ya kusaidia,siombei mabaya yatokee ila twende na nauli hizi tukiwa tunajiuliza maswali pia.
 

Endangered

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
924
195
wakati wengine wanaendelea kuwa na wasiwasi, mimi nimeshakata tiket yangu kurejea saridalama mwezi huu. Sitaki kuishi kwa wasiwasi, ingekuwa biashara yagu sawa.
 

Abdulhalim

JF-Expert Member
Jul 20, 2007
16,719
2,000
wakati wengine wanaendelea kuwa na wasiwasi, mimi nimeshakata tiket yangu kurejea saridalama mwezi huu. Sitaki kuishi kwa wasiwasi, ingekuwa biashara yagu sawa.
typical mdanganyika..kwa hio hujali kama wanalipa kodi, hujali kama ndege inazingatia safety, flying guidelines & regulations, etc etc
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom