Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,246
- 170,007
Au ni yeye wamefanana sanaUnavutia kuliko haszu ??
Au ni yeye wamefanana sanaUnavutia kuliko haszu ??
MchanganyikoWewe una jinsia gani?
Au ni ladies and gentlemen?
Mtoa mada yeye anauuza mgongo wake
Mm siuz mm napenda kungaa tuMtoa mada yeye anauuza mgongo wake
Ni bei yako tu.
Hali ni mbaya, hilo ni tangazo.Wewe una jinsia gani?
Au ni ladies and gentlemen?
Navopenda migongo myeupe mmae uko wapi😋Kivyangu nimesuka nywele,nimefanya light surgery.sina ndevu kiukwel nnavutia sura yangu kama ya mzungu.
Vipi unatoa?Kivyangu nimesuka nywele,nimefanya light surgery.sina ndevu kiukwel nnavutia sura yangu kama ya mzungu.
Huu mchele?.Kivyangu nimesuka nywele,nimefanya light surgery.sina ndevu kiukwel nnavutia sura yangu kama ya mzungu.