Jack Daniel
JF-Expert Member
- Sep 23, 2021
- 4,974
- 19,842
Salaam jamiiforum.
Muangalie huyo mkeo,muangalie vizuri kabisa halafu tafakari,kisha tingisha kichwa kukubali kuwa yupo na wewe.😂
Kuna namna yupo na wewe Kwa mambo mawili tu,
👉Alikosa pakwenda.
Yaani alikuwa na machaguo yake muhimu na anayoyapenda lakini hayo machaguo hayakuwa tayari Kwa mapenzi na mahusiano ya kudumu ikawa hakuna namna zaidi ya mkeo kuwa na wewe uliye tayari.
👉Alihitaji msingi na maisha mazuri.
Siyo Siri ukijituma sana ni rahisi kuweka ndani mwanamke ambaye si saizi yako,ila tu kwakuwa Una uwezo wa moja Kwa moja kutoa huduma zote muhimu.
Lakini je upendo uko wapi?
masilahi ya mapenzi yako wapi?
Kama unapendwa kwasababu ya kitu,vipi hicho kitu siku kikikosekana?
Kama unapendwa kwasababu hana chaguo,vipi siku akipata mtu sahihi?
Sikia ewe mwanaume,
Mapenzi ni hisia,yaani kuna siku unaweza kukaa na mkeo sebuleni,wewe uko busy na mambo yako lakini yeye Yuko busy kukutazama,akitafakari kipi kilimvutia kutoka kwenye mwili wako kama ni ndevu, garden love,na uhandsome wako mithili ya jogoo,na hapa ndipo hamasa na vichocheo vya mwili huja.,unakuta mkeo anatamani mfanye tendo la ndoa mara Kwa mara haijalishi amechoka,ila kwakuwa yupo emotional na wewe wala atajiburudisha Kwa kadri atakavyo.
Yaani hata wewe mwanaume unaweza kuchelewa kulala ukaamua kukaa kitandani ukimuangalia mkeo Uzuri na urembo wako,kule jandoni tulifunzwa nyakati pekee za kutambua Uzuri wa mwanamke ni akifumba macho,na akitoka kuamka,yaani ile Sura akitoka usingizini..
Lakini je,tunatambua vipi na kuenjoy kupendwa,
KUPENDWA RAHA SI MWANAMKE WALA MWANAUME yaani Unakuwa huru na mwenye nuru iwe kazini na popote.
Lakini chaajabu ndoa na mahusiano mengi anayeteseka ni mwanaume,anaishi Kwa kumfurahisha mtu ili asiachwe,mbaya zaidi mademu nao wamegundua Hilo Acha watutese😂
Muangalie huyo mkeo,muangalie vizuri kabisa halafu tafakari,kisha tingisha kichwa kukubali kuwa yupo na wewe.😂
Kuna namna yupo na wewe Kwa mambo mawili tu,
👉Alikosa pakwenda.
Yaani alikuwa na machaguo yake muhimu na anayoyapenda lakini hayo machaguo hayakuwa tayari Kwa mapenzi na mahusiano ya kudumu ikawa hakuna namna zaidi ya mkeo kuwa na wewe uliye tayari.
👉Alihitaji msingi na maisha mazuri.
Siyo Siri ukijituma sana ni rahisi kuweka ndani mwanamke ambaye si saizi yako,ila tu kwakuwa Una uwezo wa moja Kwa moja kutoa huduma zote muhimu.
Lakini je upendo uko wapi?
masilahi ya mapenzi yako wapi?
Kama unapendwa kwasababu ya kitu,vipi hicho kitu siku kikikosekana?
Kama unapendwa kwasababu hana chaguo,vipi siku akipata mtu sahihi?
Sikia ewe mwanaume,
Mapenzi ni hisia,yaani kuna siku unaweza kukaa na mkeo sebuleni,wewe uko busy na mambo yako lakini yeye Yuko busy kukutazama,akitafakari kipi kilimvutia kutoka kwenye mwili wako kama ni ndevu, garden love,na uhandsome wako mithili ya jogoo,na hapa ndipo hamasa na vichocheo vya mwili huja.,unakuta mkeo anatamani mfanye tendo la ndoa mara Kwa mara haijalishi amechoka,ila kwakuwa yupo emotional na wewe wala atajiburudisha Kwa kadri atakavyo.
Yaani hata wewe mwanaume unaweza kuchelewa kulala ukaamua kukaa kitandani ukimuangalia mkeo Uzuri na urembo wako,kule jandoni tulifunzwa nyakati pekee za kutambua Uzuri wa mwanamke ni akifumba macho,na akitoka kuamka,yaani ile Sura akitoka usingizini..
Lakini je,tunatambua vipi na kuenjoy kupendwa,
KUPENDWA RAHA SI MWANAMKE WALA MWANAUME yaani Unakuwa huru na mwenye nuru iwe kazini na popote.
Lakini chaajabu ndoa na mahusiano mengi anayeteseka ni mwanaume,anaishi Kwa kumfurahisha mtu ili asiachwe,mbaya zaidi mademu nao wamegundua Hilo Acha watutese😂