Siombi tena kazi za utumishi


N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,749
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,749 1,225
Kwanzia nianze kuomba hizi kazi zaidi ya mwaka sjawai itwa kwenye interview,.
Nimetuma maombi karibia mara 40 na vigezo vyote wanavyotangaza ninavyo.
Hata watu nao wafahamu ambao walishawai itwa interview hawajawai pata kazi hata mmoja.
Hi inaonyesha kuna mchezo mchafu utumishi wanaoufanya.

USHAURI
vijana tusiona kazi turudi kijiji tukalime tuachane na hawa utumishi wanatuchezea akili,.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,293
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,293 2,000
Acha kukata tamaa,mtafutaji hachoki alwayz,nani aende kijijini kwa maisha haya?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Kaka katika maisha hakuna kuchoka wala kukata tamaa, unapambana mpaka siku ya mwisho so kazi hazitangazwi tu utumishi na wala utumishi haiwezi kukurudisha kijijini tembelea magazeti na pia ongea na ndugu wa aina mbali mbali maana kuna kazi huwa zinatangazwa ndani kwa ndani so km unakuwa na mtu wa kukutonya unadrop cv yako hapo
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,749
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,749 1,225
Kaka katika maisha hakuna kuchoka wala kukata tamaa, unapambana mpaka siku ya mwisho so kazi hazitangazwi tu utumishi na wala utumishi haiwezi kukurudisha kijijini tembelea magazeti na pia ongea na ndugu wa aina mbali mbali maana kuna kazi huwa zinatangazwa ndani kwa ndani so km unakuwa na mtu wa kukutonya unadrop cv yako hapo
asante kwa ushauri mkuu make roho inaniuma kweli usanii tunaofanyiwa
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hivi ww kumbe bado uko mjini? Utakula nyasi wenzio tulisharud kitambo tuna majaruba ya ukwel tunalima mpunga na kupiga mawe ya kutosha...
Kwanzia nianze kuomba hizi kazi zaidi ya mwaka sjawai itwa kwenye interview,.
Nimetuma maombi karibia mara 40 na vigezo vyote wanavyotangaza ninavyo.
Hata watu nao wafahamu ambao walishawai itwa interview hawajawai pata kazi hata mmoja.
Hi inaonyesha kuna mchezo mchafu utumishi wanaoufanya.

USHAURI
vijana tusiona kazi turudi kijiji tukalime tuachane na hawa utumishi wanatuchezea akili,.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,749
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,749 1,225
Hivi ww kumbe bado uko mjini? Utakula nyasi wenzio tulisharud kitambo tuna majaruba ya ukwel tunalima mpunga na kupiga mawe ya kutosha...
sikustuka kaka wacha nirudi nikarime make hii hali sio nzuri apa mjini
 
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2012
Messages
229
Points
225
M

MMOJA

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2012
229 225
To run from the problem,is not the way to solve the problem
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Kwanzia nianze kuomba hizi kazi zaidi ya mwaka sjawai itwa kwenye interview,.
Nimetuma maombi karibia mara 40 na vigezo vyote wanavyotangaza ninavyo.
Hata watu nao wafahamu ambao walishawai itwa interview hawajawai pata kazi hata mmoja.
Hi inaonyesha kuna mchezo mchafu utumishi wanaoufanya.

USHAURI
vijana tusiona kazi turudi kijiji tukalime tuachane na hawa utumishi wanatuchezea akili,.
umetuma mara 40 tu, wakati field tu kuna jamaa alituma barua 20 hakupata hata moja
watu tumeapply zaidi ya mara 100 na tumeitwa si zaidi ya 10 na tumepata si zaidi ya 2.
komaa mtoto wa kiume huko kijijini unakwenda kuwakatisha tamaa jamaa na ndugu.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
kukataa tamaa ni dhambi.....mchumia juani mwisho hulia kivulini
 
C

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Points
195
C

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 195
Mimi sijawahi kuitwa,lakini najipa moyo kuna siku nitaitwa.Sitaacha kuomba,wewe acha ili upunguze ushindani.Sisi ndiyo tutatokea hapo hapo.
 
mbwiganyuki

mbwiganyuki

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
157
Points
225
mbwiganyuki

mbwiganyuki

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
157 225
Mimi nimemaliza Chuo 2009 UDSM, sijawahi itwa kwenye interview hata moja!, sijawahi pata kazi nimetuma maombi hata idadi yake siikumbuki maana ni mengiiii mno ila nipo hapa town na maisha yanasonga kibingwa ukiniona utadhani nina mijihela kumbe wapiii ila sijakata tamaa bado na endelea kutuma maombi mpaka nione mwisho wake ukoje! so usikate tamaa ndugu yangu haupo wewe pekee!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Umenikumbusha
mbali ndg,yangu 2008 nilipopigwa changa la macho nimeitwa kwenye
interview Tanga kumbe jamaa walishapata watu wao na hata
walishaanzakazi,wkt najieleza ile panel ya wazee ilinicheka kwa sanifu eti cjui kizungu.nilichukia hadi ss sina hamu tena na kazi za hii serikali.
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
Mimi nimemaliza Chuo 2009 UDSM, sijawahi itwa kwenye interview hata moja!, sijawahi pata kazi nimetuma maombi hata idadi yake siikumbuki maana ni mengiiii mno ila nipo hapa town na maisha yanasonga kibingwa ukiniona utadhani nina mijihela kumbe wapiii ila sijakata tamaa bado na endelea kutuma maombi mpaka nione mwisho wake ukoje! so usikate tamaa ndugu yangu haupo wewe pekee!
He kumbe hata UDSM mnasota? Mi nilizani VYUO VYA KATA tu! Sasa imekuaje hadi nyie msote mtaani?
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
umetuma mara 40 tu, wakati field tu kuna jamaa alituma barua 20 hakupata hata moja
watu tumeapply zaidi ya mara 100 na tumeitwa si zaidi ya 10 na tumepata si zaidi ya 2.
Komaa mtoto wa kiume huko kijijini unakwenda kuwakatisha tamaa jamaa na ndugu.


thats right,,
asikate tamaa,subira yavuta heri sana,huku akiendelea kutafuta
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
kwanzia nianze kuomba hizi kazi zaidi ya mwaka sjawai itwa kwenye interview,.
Nimetuma maombi karibia mara 40 na vigezo vyote wanavyotangaza ninavyo.
Hata watu nao wafahamu ambao walishawai itwa interview hawajawai pata kazi hata mmoja.
Hi inaonyesha kuna mchezo mchafu utumishi wanaoufanya.

Ushauri
vijana tusiona kazi turudi kijiji tukalime tuachane na hawa utumishi wanatuchezea akili,.
usikate tamaa ndugu yangu..
 
H

hosnem

Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
21
Points
45
H

hosnem

Member
Joined Nov 15, 2012
21 45
Ndugu yangu ni dhambi kukata tamaa. Keep up the fight na utafanikiwa tu.
 
A

Agrodealer

Senior Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
108
Points
0
A

Agrodealer

Senior Member
Joined Mar 19, 2011
108 0
Kwanzia nianze kuomba hizi kazi zaidi ya mwaka sjawai itwa kwenye interview,.
Nimetuma maombi karibia mara 40 na vigezo vyote wanavyotangaza ninavyo.
Hata watu nao wafahamu ambao walishawai itwa interview hawajawai pata kazi hata mmoja.
Hi inaonyesha kuna mchezo mchafu utumishi wanaoufanya.

USHAURI
vijana tusiona kazi turudi kijiji tukalime tuachane na hawa utumishi wanatuchezea akili,.
Usishangae wala usichoke wala haupo peke yako kiongoz. Mimi nimefanya interview zao sasa ni saba na sijabahatika kuingia oral hata 1 cha kushangaza kuna moja juz kati nilifanya kwa mkuu wa mkoa wa klm nilijibu vzr had nikafurah matokeo 40 hahaha nilijidharau na ndipo niliposema sitafanya tena intetv za utumish.
 
mbwiganyuki

mbwiganyuki

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
157
Points
225
mbwiganyuki

mbwiganyuki

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
157 225
He kumbe hata UDSM mnasota? Mi nilizani VYUO VYA KATA tu! Sasa imekuaje hadi nyie msote mtaani?

We unacheza na hii nchi nini? sasa hapo usidhani kuwa qualifications ninazo tena nzuri sasa sielewi elewi haya mambo yanakuaje kuaje hususani kwenye nchi changa kama hii ambayo kiukweli bado inahitaji wasomi katika nyanja mbalimbali, eti mapema hivi inashindwa kuwapa nafasi za ajira wasomi wenyewe hata sio wengi kama inavyofikiri.
 
S

siwalaze

Senior Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
124
Points
195
S

siwalaze

Senior Member
Joined Oct 7, 2010
124 195
Masahihisho:
wacha-acha
nikarime-nikalime
make-maana yake
apa-hapa
Nakuhakikishia ukiyafanyia kazi hayo masahihisho hutoenda kijijini.
Yumkini ndio sababu hata UTUMISHI wanamnyima kazi! Teh teh teh! Kaka,hebu pitia CV yako na barua yako vizuri!!
Yawezekana hata mpango wa CV yako pia
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,823
Top