Sio mimi jamani.......

Mgirik

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
12,647
2,000
Hahahahaaa! Japo Mzee anasingiziwa lakn hyo msg ina ujumbe mzuri maana wanawake Wa siku hizi wanakauli za ajabu sana utasikia nmejitunza kwaajili yako lakn unanisaliti wakat huo anasema amejitunza ameshagongwa na wanaume zaidi ya kumi au anamtoto kabisa...

Au nasharti mengi Mara nataka mwanume mwenye kazi au biashara wakat papuchi lake limefokolewa na mibabu.. Shenzyyy tayyip
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom