Sio kosa letu wanaume

Sio kosa letu wanaume

Ata aliequote apa ni Behaviourist [emoji4]
Nahisi ndio anafanya haya mambo kwakuwa hata hii picha nimeikuta kwenye kibubu chake
1478444810161.png
 
Mungu aliumba HAWA hakuumba HUYU! kwahiyo ni uonevu mabavu na ubabe usio na msingi kumtaka mwanaume awe na mwanamke mmoja [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Tutakufanyia maandamano hadi kwako.... Ujue sisi ni HAWA au vipi
 
Kumbe ndio maana siku hizi JF unaonekana kwa manati eeh?.....Sawa Mkuu....mimi namsaka binti mkubwa anaitwa Journeynet....Kama ndumba itasaidia basi nipe sapoti.
 
Mungu aliumba HAWA hakuumba HUYU! kwahiyo ni uonevu mabavu na ubabe usio na msingi kumtaka mwanaume awe na mwanamke mmoja [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Leo umekula maharage ya ubarikio nini!!
 
Back
Top Bottom