Sinza: Kahaba anatumia misukule kujiuza

Kama anaweza kufanya yote hayo Kwanini asjfanye apate pesa awe tajiri
Nimeamini kuna wameumbwa jua liwake mvua inyeshe umasikini upo milangoni mwao
 
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]balaa lingine ili makinikia yaliyo chenjuliwa
 
Ndio huyo huyo mkuu,

Hlf kama kwel coz kahaba nyingine pale sinza ukimgonga utatamani umrudie kesho na kesho tena, kama kuna mmoja huyo anaitwa Jacky mmh cmuamini amini, wengine wanatumia miziziology..

Kuna mwingine anafanya kazi, lotus hair salon pale ambiance anaitwa Judy (ana tako kubwa huyo) nahic ntampakua mda c mrefu Azarel lokiyo
 
Usiwe mwepesi kuongea hivo inawezekana mwenza wako mtarajiwa au uliye nae sasa kama mume ni muumini mzuri wa huo msukule na Kwa maana nyingine kama yeye ni muumini nawe umeolewa nae inamaana wote mnalala na misukule

Tuombeaneyasitukutemabayahayo
Sawa tu ila yeye ni first comtact!!! Mimi sina madhara sana!!!
 
Vipi anatoa Tigo?
Ukimwambia habari ya tigo hakika atakutukana haswa, kuna jamaa alimtumia msg kumuuliza hivyo akamjibu jamaa

"Mama yangu angetoa tigo ningezaliwa? Ungechat na nani? "
 
Huyo dada mjanja sana hiyo ndio biashara....mbona kuna wafanyabiashara wa kabila moja maarufu kwa kuua mama zao na kufuga misukule hapo kkoo na wanapiga pesa kweli lakini hawasemwi.....dada piga kazi
 
Judy nilishamchapa usiku mmoja kuamkia mei mosi ni mtundu ila kelele nyingi sana.

Yule ukitaka namba zake unaenda tu pale saloon kwao.

Ukitaka kudata kamtafute mmoja mpya anaitwa Khadija Mauno

Huyo kama huna pumzi utaweza kuzimia master kwa jinsi anavyozungusha kiuno halafu sio mkubwa.

Hadi wenzake wanamuonea wivu.
 
Mmh atakuwa memba wa team lumumba
 
Huu tunauita wivu wa kike kwa maana hoja zako hazina mashiko na huyu muandishi ni KE na ndio ww na hadi kuandika kwako huku huyu dada unayemtaja ni threat ktk biashara yenu.
Pia hoja zako haziendani na uhalisia km ktk hoja #3 umesema amekua akiwapa vyangudoa wenzie dawa ya kutoa uchovu hapo hapo kuna hoja umesema amekua akitengwa na wenzie je huko kutengwa kwao kunawapaje wateja?
Anyway nawe katafute misukule ht ya kichaga ama kikwere uwape wanaume vinunuzi wa papuchi
Jumapili njema na ASTA LA VISTA!!
 
Mpinzani wake mkubwa ni mama mmoja wa kigoma mnene haswa na ana mzigo wa kutosha nyuma na yeye anatumia kizizi pia ila kamwe hataki umgongee guest house

Mkishakubaliana anakupeleka chumbani kwake anakupikia na msosi kabisa.
Anawapikia wangapi sasa?
 
Umetisha mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…