Sina raha

Sina raha

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
kila demu ninaekutana nae huwaga analia sana wakati wa tendo,sasa hapa ninapoishi ni uswazi ,na kilio na makele yao inanipa wakati mgumu sana ,nikiwauliza kwa nini wanaliaga kwa makelele husema we acha tu mmoja alizimia ikawa kindende nilifikiri amefariki ! Hivi huwaga mnaliaga !
 
kila demu ninaekutana nae huwaga analia sana wakati wa tendo,sasa hapa ninapoishi ni uswazi ,na kilio na makele yao inanipa wakati mgumu sana ,nikiwauliza kwa nini wanaliaga kwa makelele husema we acha tu mmoja alizimia ikawa kindende nilifikiri amefariki ! Hivi huwaga mnaliaga !

kweli wewe ni Mwiba
 
kila demu ninaekutana nae huwaga analia sana wakati wa tendo,sasa hapa ninapoishi ni uswazi ,na kilio na makele yao inanipa wakati mgumu sana ,nikiwauliza kwa nini wanaliaga kwa makelele husema we acha tu mmoja alizimia ikawa kindende nilifikiri amefariki ! Hivi huwaga mnaliaga !
Mkuu una wagegeda na sukari ngumu mtaani lazima walie manake utamu hawauoni.[emoji12]
 
kila demu ninaekutana nae huwaga analia sana wakati wa tendo,sasa hapa ninapoishi ni uswazi ,na kilio na makele yao inanipa wakati mgumu sana ,nikiwauliza kwa nini wanaliaga kwa makelele husema we acha tu mmoja alizimia ikawa kindende nilifikiri amefariki ! Hivi huwaga mnaliaga !
Hakuna lolote wanaongeza ukubwa wa invoice tu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ngoja nikajaribu jamani
ntawaletea mrejesho

.[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Wakilia na wewe lia tu inakuwa ngoma droo. Tena kuweka msisitizo wewe to mpaka kamasi.
 
Back
Top Bottom