Sina hela nifanyaje??

Jitie tu kitanzi mkuu ili ukampumzike kwa Mungu Baba Mwenyezi maana huko hakuna kabisa matumizi ya hela. Kama huwezi, basi hakikisha unaongeza bidii ya kupambana kuzitafuta hizo hela ikiwemo kupiga mizinga.

Jiepushe na uvivu na aina yoyote ile ya uzembe. Hakuna nama.
 
Mimi naona ujinyonge maana nahisi hata simu na bando umenunuliwa. Mkuu kufa uwapunguzie wazazi mzigo, watahuzunika lakini mzigo watakuwa wameutua

Nikiongeleq hela siongelei 50k naongelea 10k dollara
 
Mimi naona ujinyonge maana nahisi hata simu na bando umenunuliwa. Mkuu kufa uwapunguzie wazazi mzigo, watahuzunika lakini mzigo watakuwa wameutua

Umeninunulia ww
 
Lima mchicha asee wiki moja unavuna hela zinaingia si lazima wote tuajiriwe mkuu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…