Sina hamu ya kuwa na mpenzi kabisa

Sina hamu ya kuwa na mpenzi kabisa

Kushuhudia kuwaona wapenzi wanasalitiana, wanagombana na kila thread unayoisoma ya wanandoa na wapenzi wamegombana na kuibiwa mke wa mtu na stori za michepuko inatosha kabisa kuwachukia wanawake. Umeingia uwoga tu na hofu ya kuwahukumu wanawake wote sio wakuwaamini.
Asante sana Kwa mawazo yako
 
Mmmh mkuu ni tatizo tuu.. Nifundishe Jinsi ya kurudi kwenye Hali ya kawaida cyo kunishtumu tena
Iko sabab nyuma ya hizi fikra zako
Kama unakiri hana tatizo lolote usimuache

Tafutna kiini cha wewe kujengwa katika fikra ulizo nazo sasa
Kama hujaoa kuna wakati utaoa unadhani itakuwaje
 
Iko sabab nyuma ya hizi fikra zako
Kama unakiri hana tatizo lolote usimuache

Tafutna kiini cha wewe kujengwa katika fikra ulizo nazo sasa
Kama hujaoa kuna wakati utaoa unadhani itakuwaje
Poa poa mkuu nmekusoma
 
Hakuna ugonjwa mbaya kama kukosa hamu ya kuwa na mpenzi,na mara nyingi unakuta hilo ni pepo la punyeto linakunyemelea.
 
Be carefully usijejikuta unapata inakuwa kinyume chake ukawa na hamu kuwa na mwanaume[emoji41] [emoji41] [emoji41]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Huyo ni jini mahaba tafuta msaada wa kiroho haraka kabla hajakuharibia mambo mengi ya kimaisha!
Unajua huwa mnanishangaza hivi mtu akikosa hamu ya kufanya uzinzi ni lazima iwe jini mahaba, kwanini msimfikirie Mungu kwamba anajuepusha na uzinzi?? Maana hajasema hana nguvu za kiume bali hajisikii hamu ya kufanya zinaa..![emoji41] [emoji41]
 
Kivip mkuu Mbona ckuelewi
Huyo dada umemtomba hadi umemchoka sasa hivi unajifanya kuwa humtaki yeye wala mtu mwingine wakati the fact is ukishamwacha hautapita mwezi bila kuanza kutamani wengine!
 
Huyo dada umemtomba hadi umemchoka sasa hivi unajifanya kuwa humtaki yeye wala mtu mwingine wakati the fact is ukishamwacha hautapita mwezi bila kuanza kutamani wengine!
inatokea tu mkuu mimi mwenyewe sitaki kabisa kuwa na mpenzi tena
 
Huyo dada umemtomba hadi umemchoka sasa hivi unajifanya kuwa humtaki yeye wala mtu mwingine wakati the fact is ukishamwacha hautapita mwezi bila kuanza kutamani wengine!
Punguza ukali wa Maneno mkuu hili ni tatizo tusaidizane kulitatua.. Ndo maana nikalileta humu
 
kwa kuumizwa
Ok,pole ila jifunze kupenda kwa akili,epuka kupenda kwa moyo as you will suffer the fatal effects in your life!.....Kuna watu wamependa kwa moyo walipotendwa hawakuolewa tena hadi wamezeeka na wanaitwa bibi wakati hawana hata mtoto mmoja,athari za kupenda kwa kutumia moyo ni kubwa!
 
Back
Top Bottom