Sina hamu ya kuishi na mwanamke

Sina hamu ya kuishi na mwanamke

MtuFulani8

Member
Joined
Jun 27, 2015
Posts
92
Reaction score
21
Rejea kichwa cha habari hapo juu!!

Mimi nimekosa hamu ya kuishi na mwanamke kwa muda mrefu sasa!

Japo sijaoa lakini nimebaini kwamba hili ni tatizo na linahitaji ufumbuzi maana hakuna namna muda ukifika itanibidi kuishi na mwanamke!

Hivyo naomba ushauri jinsi ya kulitatua tatizo hili!

Thanx in advance!
 
Rejea kichwa cha habari hapo juu!! Mm nimekosa hamu ya kuishi na mwanamke kwa muda mrefu sasa! Japo cjaoa lkn nimebaini kwamba hili ni tatizo na linahitaji ufumbuzi maana hakuna namna muda ukifika itanibidi kuishi na mwanamke! Hivyo naomba ushauri jinsi ya kulitatua tatizo hili!! Thanx in advance!!
huna hamu sababu huma mwanake. Mimi hapa nimechoka kuitwa senior bachelor, natafuta mke
 
sasa hamu ya kuishi tu au kula tunda pia? km na tunda pia Mzee kula vyakula vyenye zink, ( ngano isiyokobolewa) pia kula mbegu za mlonge mbili kila siku. Unakoelekea sipo kabisaa
 
Hamu ya kula tunda ipo! Sema nikishakula tunda ndo basi tena
 
sasa hamu ya kuishi tu au kula tunda pia? km na tunda pia Mzee kula vyakula vyenye zink, ( ngano isiyokobolewa) pia kula mbegu za mlonge mbili kila siku. Unakoelekea sipo kabisaa

Nataka nielekee kwenye njia sahihi! Kuishi na mwanamke!
 
Rejea kichwa cha habari hapo juu!! Mm nimekosa hamu ya kuishi na mwanamke kwa muda mrefu sasa! Japo cjaoa lkn nimebaini kwamba hili ni tatizo na linahitaji ufumbuzi maana hakuna namna muda ukifika itanibidi kuishi na mwanamke! Hivyo naomba ushauri jinsi ya kulitatua tatizo hili!! Thanx in advance!!

Ukihama ccm utapata ham ila ukibak huko utakosa vtu vitam
 
Baki hivyo hivyo..kwani lazima kuoa

Nahitaji kupata mtoto hasa! Hilo ndo kubwa zaidi! Na kupata mtoto nje ya ndoa naina future ya mtoto itakuwa shakani! Hasa upande wa malezi!
 
sasa hamu ya kuishi tu au kula tunda pia? km na tunda pia Mzee kula vyakula vyenye zink, ( ngano isiyokobolewa) pia kula mbegu za mlonge mbili kila siku. Unakoelekea sipo kabisaa

Umenichekesha sana mkuu ulivo jump kwa konklushen
 
Ukihama ccm utapata ham ila ukibak huko utakosa vtu vitam

Mm mpaka ss cna chama japo nina kitambulisho cha kupigia kura! Nasubiria hiyo October! Lkn suala la kuishi na mwanamke bado linanisumbua kichwa! Coz napata hofu kumkabidhi moyo wangu mwanamke hasa ktk ndoa!! (Kiapo)
 
Mm mpaka ss cna chama japo nina kitambulisho cha kupigia kura! Nasubiria hiyo October! Lkn suala la kuishi na mwanamke bado linanisumbua kichwa! Coz napata hofu kumkabidhi moyo wangu mwanamke hasa ktk ndoa!! (Kiapo)

Kuna binti anaitwa atoto humu ebu muite atakusaidia ila pole sana
 
Uli overdo ujanani ama imekuwaje kuwaje?

Of course mpaka ss bado ni kijana! Suala la kuoverdo cna uhakika! Lkn nikijicompare ni company ya rafiki zangu naona nimedo kawaida tu! Sema inatokea nikishado na binti naona cna haja naye kwa muda mrefu,hivyo cwezi kucommit future na huyo mtu coz nahisi nitakosa peace of mind!!
 
hamisha roho yako toka ccm usizuge eti huna chama

btw km huna hamu ya mwanamke jaribu mwanaume mwenzio. anaweza akakufaa
 
Back
Top Bottom