Sina hamu na mke wangu tangu ashike ujauzito

Sina hamu na mke wangu tangu ashike ujauzito

Umeonaee mwanaume malaya ni malaya tu! Sasa unajikinga vipi na magonjwa ili usiyapereke kwa mkeo, maana mtoto anatakiwa kuwa salama?

Pia ww kweli mnyama hivi unajua ni jinsi gani mjamzito anavyoitaji ukaribu, Sex, pamoja na ile amani kutoka kwa mme? Inaelekea umdhaifu sana ktk ngono coz najua watu wengi mke anapokuwa ktk hali hii ujawa na huruma sana na mapenzi, inaelekea umalaya uko ndani ya damu yako unaongea ujinga sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uwiiiii[emoji86]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkuu nakuona unavyochukia familia yako .. na jinsi ulivyo na roho mbaya ya ukataili uanataka kumuua mkeo na watoto .. we ni muuuaji na sibadili kauli yangu .. tafakari kwa kina wewe ni muuaji
 
Uwiiiii[emoji86]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo ulipo lazima utakuwa na maradhi tu, hebu kapime maana michepuko si mchepuko umepanga!

Swali naloweza kukuuliza mkeo unasema hakuelewi sasa ukitembea barabarani unajiona kidume?

Mwanamke anapojua udhaifu huu utaambulia dharau tu, huenda unadhani hajui uyafanyayo ss wanawake tunafatilia sana, Usipende kukumbatia udhaifu unajishusha sana huo ni ugonjwa ulionao tafuta watu wakusaidie na ktk kipindi hichi cha magonjwa unatia huruma unafanya vitu km mtoto, kuwa mwanamme si kufungua zipu kila kwa mwanamke ulioa huku ukijua bado hujazifunua vya kutosha hilo tatizo kubwa sana na chunguza akili yako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari wakuu!…
kama heading inavosomeka,,, tangu mke wangu ashike ujauzito wa pili sina hamu nae kabisa,, bali hamu imehamia kwa michepuko adi najishangaa…

Mke wangu mwenyewe hanielewi kabisa japo hajanikamata na aina yoyote au kiashiria chochote cha kuchepuka…
JE? hutokea watu wote au ni mimi tu? na ushauri tafadhali kwa wazoefu na hata wale wasio wazoefu.
Wassalam

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni pm namba ya mkeo niwatatulie tatizo lenu bila malipo ya awali.. tatizo litapomalizika utanilipa kiasi chochote utakachojisikia kaka..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom