Simwelewi Magufuli

Simwelewi Magufuli

Incredible

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,031
Reaction score
1,604
Katika gazeti la The Guardian la tarehe 28 August 2015 inaripotiwa kwamba Magufuli kasema " we will end the shame in our schools". Kwa kiswahili chepesi ni " tutamaliza aibu kwenye shule zetu".

Najiuliza maswali

1. Magufuli anaona shule zetu zinatia aibu. Je aibu hii kaleta nani? imeletwa na UKAWA au rais anayemaliza kipindi chake au kama wanavyosema wengi " miaka 10 iliyopotea?

- Je Magufuli anaona ukweli kwamba watanzania wamepoteza miaka hiyo 10? Je anaanika udhaifu wa serikali ya Kikwete?

Kwenye gazeti la NIPASHE la tarehe 28 August 2015, Magufuli amesema " Nikishinda sina deni la fadhila". Sote tunaelewa kwamba serikali inayomaliza kipindi chake au miaka kumi iliyopotea, kulikuwa na ulipa fadhila sana. Je Magufuli anampiga dongo JK?

Simwelewi Magufuli


 
Katika gazeti la The Guardian la tarehe 28 August 2015 inaripotiwa kwamba Magufuli kasema " we will end the shame in our schools". Kwa kiswahili chepesi ni " tutamaliza aibu kwenye shule zetu".

Najiuliza maswali

1. Magufuli anaona shule zetu zinatia aibu. Je aibu hii kaleta nani? imeletwa na UKAWA au rais anayemaliza kipindi chake au kama wanavyosema wengi " miaka 10 iliyopotea?

- Je Magufuli anaona ukweli kwamba watanzania wamepoteza miaka hiyo 10? Je anaanika udhaifu wa serikali ya Kikwete?

Kwenye gazeti la NIPASHE la tarehe 28 August 2015, Magufuli amesema " Nikishinda sina deni la fadhila". Sote tunaelewa kwamba serikali inayomaliza kipindi chake au miaka kumi iliyopotea, kulikuwa na ulipa fadhila sana. Je Magufuli anampiga dongo JK?

Simwelewi Magufuli


Haya yote kasababisha fisadi Lowasa kwakuwa ameondoka subiri maendeleo tu hili fisadi Lowasa liliharibu sana nchi yetu jizi sana hili zee.
 
Ukiwa mjinga kama wewe unaweza usimwelewe magufuli lakini ukiwa mwelevu lazima umwelewe magufuli.
 
Katika gazeti la The Guardian la tarehe 28 August 2015 inaripotiwa kwamba Magufuli kasema " we will end the shame in our schools". Kwa kiswahili chepesi ni " tutamaliza aibu kwenye shule zetu".

Najiuliza maswali

1. Magufuli anaona shule zetu zinatia aibu. Je aibu hii kaleta nani? imeletwa na UKAWA au rais anayemaliza kipindi chake au kama wanavyosema wengi " miaka 10 iliyopotea?

- Je Magufuli anaona ukweli kwamba watanzania wamepoteza miaka hiyo 10? Je anaanika udhaifu wa serikali ya Kikwete?

Kwenye gazeti la NIPASHE la tarehe 28 August 2015, Magufuli amesema " Nikishinda sina deni la fadhila". Sote tunaelewa kwamba serikali inayomaliza kipindi chake au miaka kumi iliyopotea, kulikuwa na ulipa fadhila sana. Je Magufuli anampiga dongo JK?

Simwelewi Magufuli



Na wewe jiulize umeifanyia nini Tanzania?
 
Katika gazeti la The Guardian la tarehe 28 August 2015 inaripotiwa kwamba Magufuli kasema " we will end the shame in our schools". Kwa kiswahili chepesi ni " tutamaliza aibu kwenye shule zetu".

Najiuliza maswali

1. Magufuli anaona shule zetu zinatia aibu. Je aibu hii kaleta nani? imeletwa na UKAWA au rais anayemaliza kipindi chake au kama wanavyosema wengi " miaka 10 iliyopotea?

- Je Magufuli anaona ukweli kwamba watanzania wamepoteza miaka hiyo 10? Je anaanika udhaifu wa serikali ya Kikwete?

Kwenye gazeti la NIPASHE la tarehe 28 August 2015, Magufuli amesema " Nikishinda sina deni la fadhila". Sote tunaelewa kwamba serikali inayomaliza kipindi chake au miaka kumi iliyopotea, kulikuwa na ulipa fadhila sana. Je Magufuli anampiga dongo JK?

Simwelewi Magufuli



Kwani unataka aseme nini? Kuna wapuuzi baada ya Kutoa hotuba nzuri pale jangwani, wakaanza kudai eti anaongea kama mpinzani. Huyu amelenga kuondoa kero za wakati wake na si kuziacha ziwe za wapinzani.
 
Ukiwa mjinga kama wewe unaweza usimwelewe magufuli lakini ukiwa mwelevu lazima umwelewe magufuli.

Elewesha wewe mwerevu, maana naona Magufuli anakuwa mpinzani wa serikali yake na chama chake. Huwez kuwa uko ndani ya serikali halafu useme nitaleta maji, elimu bora, kama watanguliz wake waliahidi hayo yote, je anadeclare walishindwa? Amegeuka kuwa mpinzani, maana hana namna itabidi aseme madhaifu, ambapo kiuhalisia ilibidi Wapinzani waseme hayo.

Lakini afanyaje wakati mfumo aliomo ni mbovu. Hakika namuonea huruma mzee Magufuli maskini yeye binafsi ni mchapakaz, mfumo ndo mbovu na huko mbele utamyumbisha sana, na hana namna kuwa huru nje ya mfumo. Pole yake sana!
 
Anajaribu kuonekana naye ataleta mabadiliko, lakini watu hawaamini maneno ya magamba tena.
 
Yaani kweli unataka kuwa unachukua kauli moja moja ya wanasiasa na kuichambua? Ukifanya hivyo utakufa kwa kihoro. Wanasiasa kazi yao ni "kudanganya" na mwenye kudanganya sana mpaka wadanganyika wengi wakadanganyika ndo hupata kura za wadanganyika hao. Ndiyo maana mimi sitakaa nimwamini mwanasiasa. Eti Lowassa/Magufuli ataleta neema. PULIIIIIIIZI!!!

Na kuna mijitu iko tayari hata kupoteza maisha ikipigania mwanasiasa fulani apite. Then what? Unless you are in the inner circle, you are nothing and your politician does not give a damn and doesn't even know that you exist.
 
Haya yote kasababisha fisadi Lowasa kwakuwa ameondoka subiri maendeleo tu hili fisadi Lowasa liliharibu sana nchi yetu jizi sana hili zee.

Simiyu yetu bana!! Kitaeleweka tu msicheze na Nguvu ya Uma vibaka nyie. Mnapora Kula kitu malodilofa nyie
 
Elewesha wewe mwerevu, maana naona Magufuli anakuwa mpinzani wa serikali yake na chama chake. Huwez kuwa uko ndani ya serikali halafu useme nitaleta maji, elimu bora, kama watanguliz wake waliahidi hayo yote, je anadeclare walishindwa? Amegeuka kuwa mpinzani, maana hana namna itabidi aseme madhaifu, ambapo kiuhalisia ilibidi Wapinzani waseme hayo.

Lakini afanyaje wakati mfumo aliomo ni mbovu. Hakika namuonea huruma mzee Magufuli maskini yeye binafsi ni mchapakaz, mfumo ndo mbovu na huko mbele utamyumbisha sana, na hana namna kuwa huru nje ya mfumo. Pole yake sana!
We nawe. Unafikiri Lowassa siyo mwanaCCM? Hizi wiki tatu alizokaa UKAWA ndiyo zimebadili mfumo wake wa kufikiri, moral compass yake na life philosophy? Mweh!
 
Ukiwa mjinga kama wewe unaweza usimwelewe magufuli lakini ukiwa mwelevu lazima umwelewe magufuli.

Mtatekenya hadi visivyotekenyeka majizi nyie, wazee WA Fiesta!! Leo wapi mwafanya show?? Jana naona mlikuwa Mbeya. CCM mnadharau sana
 
Back
Top Bottom