Simulizi: Jamani baba...

Xoxa wear

Member
Aug 22, 2019
29
33
Story: Jamani baba-1

Mtunzi: JAMES

Oooh! Jamani baby we mtamu mpenzi wangu unanikuna vizuri jamani, nakupenda sana mpenzi wangu, nakuahidi sitokuacha kamwe mpenzi wangu! Nishike hapo hapo dear! Jamani mbona sikukufahamu mapema! Christian alimpagawisha Christina kwa kumpa mapenzi motomoto, alimlaza kitandani na kumvua nguo zote huku akimpapasa kwa mikono yake laini kisha wakabadilishana mate.

Christian alikuwa mtundu sana kwenye mapenzi, hakuishia hapo alipeleka mdomo wake kwenye chuchu laini za Christina na kuzimung′unya kama pipi mdomoni mwake hali iliyopelekea Christina kuongea maneno yasiyoeleweka huku akirusha rusha miguu kwa miguno ya mahaba iliyosababisha mwili wa Christian usisimke huku mashine yake ikiwa tayari kwa mpambano ingawa hakujali kuwahi kufanya mapema bali aliongeza utundu kwa msichana Yule.

Ilikuwa ni sauti nzuri iliyotoka chumbani kwa Christina nyumbani kwao maeneo ya kiwalani jijini Dar es salaam, Christina alikuwa mtoto wa pekee katika familiya ya mzee Ngolanga aliyeishi maeneo ya kiwalani jijini Dar es saalam, Mzee Edwin siku zote alijifanya mlokole lakini ki ukweli hakuwa mlokole alikuwa na wanawake wengi lakini mke wake alimwamini sana kiasi cha kutomfatilia wala kushika simu yake ila mke wake alikuwa mlokole na alihakikisha hakosi vipindi vyote vizuri kanisani aliposali, kanisa la K.K.K.T, walijitahidi sana kumpa mtoto wao kila alichokitaka huku wakimlea katika malezi mazuri ya kumjua Mungu. Familiya hii walifanikiwa kuwa na maisha mazuri sana kwani walikuwa ni miongoni mwa familiya waliojaliwa kila kitu.

Binti kwa kuwa alilelewa katika malezi ya kumjua Mungu alihakikisha hawaangushi wazazi wake, alisoma kwa bidii na kusali sana na shuleni alihakikisha kama hapati nafasi ya kwanza basi alishika ya pili. Wazazi wake walimpenda sana. Christina alimaliza shule ya msingi na kujiunga na shule ya sekondari kabinti Musa iliyopo hapo kiwalani, aliendelea kujitahidi katika masomo yake na kuhakikisha anashika nafasi ya kwanza ama ya pili katika mitihani yake yote. Alipofika kidato cha pili Christina alibadilika sana kitabia na haikujulikana haraka nani kasababisha Christina kubadilisha tabia.

Siku moja Christina alipotoka shule alifika nyumbani na kukuta kumetulia sana alifungua mlango na kuelekea chumbani kwake, alipofika karibu na mlango wa house girl wao alishtuka sana kwa kusikia miguno ya ajabu toka chumbani alisimama na kuisikiliza kwa makini alivyoona anakosa uhondo aliamua kuchungulia kwenye tundu dogo la ufunguo, Christina hakuamini macho yake kwa kile alichokuwa anakiona ingawa alivutiwa sana na kale kamchezo.
Je christina kaona nini? Usikose sehemu ya pili kesho.

SEHEMU YA 2

Story : Jamani baba-2
Mtunzi: JAMES


Baba jamani ooh hapo hapo baba tamu baba, mzee Edwin alikuwa kamlaza house girl kitandani na kuzamisha kichwa chake katikati ya mapaja ya binti Yule na kumlamba taratibu chumvini hali iliyopelekea binti wa watu kupiga kelele za raha wake ukutani huku mashine yake ikpita kwa nyuma watu hupenda kuita chuma mboga, ilikuwa ni tabia ya mzee huyu kufanya mapenzi na house girl wake na alikuwa fundi sana kwenye mambo yale alimnyonya kwa kuzungusha ulimi ndani ya kisimi na kugusa kila eneo mle ndani

Ooh jamani baba unaniua jamani naomba uingize mashine raha jamani, lakini mzee hakuacha kuchezea kisimi kwa umalidadi mkubwa sana na Neema alimwaga maji ya madafu huku akipiga kelele uwiiiiiiiiii jamani oooh ishiiiii tamu honey!

Neema hakutaka kuachwa nyuma alinyanyuka haraka na kufungua zipu ya mzee Edwin na kuikamata koni kisha kwa uamlidadi mkubwa aliizamisha mdomoni! Oshiiiiiiiiiii ilikuwa ni miguno ya raha toka kwa mzee Edwin baada ya Neema kuweka koni mdomoni alijua namna ya kucheza na koni aliimung′unya kwa umalidadi mkubwa huku akichezea mia mbili za mzee na baadaye alizidumbukiza mdomoni na kuzichezea kwa umakini, Mzee Edwin alitamani kupiga kelele kwa raha alizopewa lakini alishindwa kutokana na mazingira, Neema mtoto wa kizalamo alifunzwa mapenzi kisawasawa naa likuwa fundi hapana mchezo, Neema alimchukua mzee Edwin na kumlaza kisha akachukua rungu lake na kuliingiza ikulu yake na kuanza kukata mauno.

Oshiii! Ooooh jamani! Ilikuwa ni miguno toka kwa wawili hao shughuli ilikuwa pevu sana, Neema alichomoa lile rungu na kuinama kisha akaliingiza kwa nyuma waswahili wanaita chuma mboga! Oshiiiiiiiiiiiiiiiiii! Jamani baby ni zaidi ya raha my dear jamani, uwe unanipa kila siku hizi raha, nisugue honey jamani! Yalikuwa ni maneno kutoka kwa Neema. Dear nakojoa jamani uwiiiii, walijikuta wote wakimwaga maji ya dafu na kukumbatiana kisha kupigana mabusu mazito, Neema haraka alisimama na kukimbilia nguo zake huku mzee Edwin akichukua nguo zake na kuanza kuvaa.

Christina alifurahia sana ule mchezo na hakuwahi kuona mchezo kama ule wala kufanya toka azaliwe, ingawa alimwona baba yake akiwa uchi tena akifanya kitendo kichafu machoni pake.

Siku ya pili Christina alikuwa na rafiki yake mkubwa wa kiume waliosaidiana katika masomo na walikuwa wakiabudu pamoja kwenye ibada za vijana, kwa kuwa wote walikuwa wameshika dini kwa kiasi kikubwa, siku hiyo Christina na Christian walikuwa Gaza strip wakinywa vinywaji baridi kutokana na joto kali la jiji la Dar es salaam. Christiana alishangaa sana maneno yaliyokuwa yakiongelewa na Christina siku hiyo.

Christina: Christian unajua nakupenda sana mimi?

Christian: Hata mimi nakupenda maana Mungu anasema mpende jirani yako kama nafsi yako hivyo lazima tupendane kama Mungu alivyoagiza.

Christina: Sio hivyo Christian unajua kwa nini Mungu aliamua kutukutanisha mimi na wewe angalia hata majina yetu yanavyofanana naona Mungu ana makusudi ya kutukutanisha mimi na wewe kuwa wapenzi Christian.

Christian: Nafikiri una pepo wewe! Ujinga gani huo unaongea wewe (aliongea kwa ukali sana) siwezi kufanya huo ujinga Christina

JE CHRISTIAN ATAKUBALI?

USIKOSE SEHEMU YA TATU!
 
Story : Jamani baba-2
Mtunzi: JAMES


Baba jamani ooh hapo hapo baba tamu baba, mzee Edwin alikuwa kamlaza house girl kitandani na kuzamisha kichwa chake katikati ya mapaja ya binti Yule na kumlamba taratibu chumvini hali iliyopelekea binti wa watu kupiga kelele za raha wake ukutani huku mashine yake ikpita kwa nyuma watu hupenda kuita chuma mboga, ilikuwa ni tabia ya mzee huyu kufanya mapenzi na house girl wake na alikuwa fundi sana kwenye mambo yale alimnyonya kwa kuzungusha ulimi ndani ya kisimi na kugusa kila eneo mle ndani

Ooh jamani baba unaniua jamani naomba uingize mashine raha jamani, lakini mzee hakuacha kuchezea kisimi kwa umalidadi mkubwa sana na Neema alimwaga maji ya madafu huku akipiga kelele uwiiiiiiiiii jamani oooh ishiiiii tamu honey!

Neema hakutaka kuachwa nyuma alinyanyuka haraka na kufungua zipu ya mzee Edwin na kuikamata koni kisha kwa uamlidadi mkubwa aliizamisha mdomoni! Oshiiiiiiiiiii ilikuwa ni miguno ya raha toka kwa mzee Edwin baada ya Neema kuweka koni mdomoni alijua namna ya kucheza na koni aliimung′unya kwa umalidadi mkubwa huku akichezea mia mbili za mzee na baadaye alizidumbukiza mdomoni na kuzichezea kwa umakini, Mzee Edwin alitamani kupiga kelele kwa raha alizopewa lakini alishindwa kutokana na mazingira, Neema mtoto wa kizalamo alifunzwa mapenzi kisawasawa naa likuwa fundi hapana mchezo, Neema alimchukua mzee Edwin na kumlaza kisha akachukua rungu lake na kuliingiza ikulu yake na kuanza kukata mauno.

Oshiii! Ooooh jamani! Ilikuwa ni miguno toka kwa wawili hao shughuli ilikuwa pevu sana, Neema alichomoa lile rungu na kuinama kisha akaliingiza kwa nyuma waswahili wanaita chuma mboga! Oshiiiiiiiiiiiiiiiiii! Jamani baby ni zaidi ya raha my dear jamani, uwe unanipa kila siku hizi raha, nisugue honey jamani! Yalikuwa ni maneno kutoka kwa Neema. Dear nakojoa jamani uwiiiii, walijikuta wote wakimwaga maji ya dafu na kukumbatiana kisha kupigana mabusu mazito, Neema haraka alisimama na kukimbilia nguo zake huku mzee Edwin akichukua nguo zake na kuanza kuvaa.

Christina alifurahia sana ule mchezo na hakuwahi kuona mchezo kama ule wala kufanya toka azaliwe, ingawa alimwona baba yake akiwa uchi tena akifanya kitendo kichafu machoni pake.

Siku ya pili Christina alikuwa na rafiki yake mkubwa wa kiume waliosaidiana katika masomo na walikuwa wakiabudu pamoja kwenye ibada za vijana, kwa kuwa wote walikuwa wameshika dini kwa kiasi kikubwa, siku hiyo Christina na Christian walikuwa Gaza strip wakinywa vinywaji baridi kutokana na joto kali la jiji la Dar es salaam. Christiana alishangaa sana maneno yaliyokuwa yakiongelewa na Christina siku hiyo.

Christina: Christian unajua nakupenda sana mimi?

Christian: Hata mimi nakupenda maana Mungu anasema mpende jirani yako kama nafsi yako hivyo lazima tupendane kama Mungu alivyoagiza.

Christina: Sio hivyo Christian unajua kwa nini Mungu aliamua kutukutanisha mimi na wewe angalia hata majina yetu yanavyofanana naona Mungu ana makusudi ya kutukutanisha mimi na wewe kuwa wapenzi Christian.

Christian: Nafikiri una pepo wewe! Ujinga gani huo unaongea wewe (aliongea kwa ukali sana) siwezi kufanya huo ujinga Christina

JE CHRISTIAN ATAKUBALI?

USIKOSE SEHEMU YA TATU!
 
Habari mambo naitwa Mr Equator Nimeandika ujumbe huu kuku omba swala moja tu!
Mimi nimetengeza website ya ku share story ambayo ni EquatorStory
Je umekuwa ukipata tabu kupost story zako hapa?
Hili ndo suluhisho lako.
Mimi nataka nkupe nafasi ya kuwa mmoja wapo wa kwanza kutumia hii website
unda account yako na uweze kupost story yako mpya.
 
Nice
Story: Jamani baba-1

Mtunzi: JAMES

Oooh! Jamani baby we mtamu mpenzi wangu unanikuna vizuri jamani, nakupenda sana mpenzi wangu, nakuahidi sitokuacha kamwe mpenzi wangu! Nishike hapo hapo dear! Jamani mbona sikukufahamu mapema! Christian alimpagawisha Christina kwa kumpa mapenzi motomoto, alimlaza kitandani na kumvua nguo zote huku akimpapasa kwa mikono yake laini kisha wakabadilishana mate.

Christian alikuwa mtundu sana kwenye mapenzi, hakuishia hapo alipeleka mdomo wake kwenye chuchu laini za Christina na kuzimung′unya kama pipi mdomoni mwake hali iliyopelekea Christina kuongea maneno yasiyoeleweka huku akirusha rusha miguu kwa miguno ya mahaba iliyosababisha mwili wa Christian usisimke huku mashine yake ikiwa tayari kwa mpambano ingawa hakujali kuwahi kufanya mapema bali aliongeza utundu kwa msichana Yule.

Ilikuwa ni sauti nzuri iliyotoka chumbani kwa Christina nyumbani kwao maeneo ya kiwalani jijini Dar es salaam, Christina alikuwa mtoto wa pekee katika familiya ya mzee Ngolanga aliyeishi maeneo ya kiwalani jijini Dar es saalam, Mzee Edwin siku zote alijifanya mlokole lakini ki ukweli hakuwa mlokole alikuwa na wanawake wengi lakini mke wake alimwamini sana kiasi cha kutomfatilia wala kushika simu yake ila mke wake alikuwa mlokole na alihakikisha hakosi vipindi vyote vizuri kanisani aliposali, kanisa la K.K.K.T, walijitahidi sana kumpa mtoto wao kila alichokitaka huku wakimlea katika malezi mazuri ya kumjua Mungu. Familiya hii walifanikiwa kuwa na maisha mazuri sana kwani walikuwa ni miongoni mwa familiya waliojaliwa kila kitu.

Binti kwa kuwa alilelewa katika malezi ya kumjua Mungu alihakikisha hawaangushi wazazi wake, alisoma kwa bidii na kusali sana na shuleni alihakikisha kama hapati nafasi ya kwanza basi alishika ya pili. Wazazi wake walimpenda sana. Christina alimaliza shule ya msingi na kujiunga na shule ya sekondari kabinti Musa iliyopo hapo kiwalani, aliendelea kujitahidi katika masomo yake na kuhakikisha anashika nafasi ya kwanza ama ya pili katika mitihani yake yote. Alipofika kidato cha pili Christina alibadilika sana kitabia na haikujulikana haraka nani kasababisha Christina kubadilisha tabia.

Siku moja Christina alipotoka shule alifika nyumbani na kukuta kumetulia sana alifungua mlango na kuelekea chumbani kwake, alipofika karibu na mlango wa house girl wao alishtuka sana kwa kusikia miguno ya ajabu toka chumbani alisimama na kuisikiliza kwa makini alivyoona anakosa uhondo aliamua kuchungulia kwenye tundu dogo la ufunguo, Christina hakuamini macho yake kwa kile alichokuwa anakiona ingawa alivutiwa sana na kale kamchezo.
Je christina kaona nini? Usikose sehemu ya pili kesho.

SEHEMU YA 2
 
Back
Top Bottom