simuelewi mpenz wangu


Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Likes
4
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 4 0
habari,naomba ushauri wenu jaman,npo mapenzini mwaka sasa lkn nashndwa kumsoma mwenzangu,nisipomtafuta bac wiki litapita hajantafuta na akijitahd cku nne,nikimwandikia sms hajbu akjtahd short answers and hatumii sweet words kuniita and sometimes nahis hanipend japo nikimuuliza anadai ananipenda!simuelew na nashndwa kumzoea!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,323
Likes
10,265
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,323 10,265 280
Muwe mnaweka na Jinsia zenu mnapoomba ushauri,
Ushauri hua unategemea kama wewe ni wa jinsia ya -me au -ke,
Mathalani kama wewe ni -ke naweza kukuambia tutafutane faragha face 2 face ili tuangalie cha kufanya juu huyo jamaa yako,
But kama wewe ni -me bana shauri lako, utajua mwenyewe jinsi ya kupigania uhusiano wako
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Kagundua unatumiwa na magamba labda............................. mkuu inawezekana hauko makini sana
 
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Likes
4
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 4 0
Kagundua unatumiwa na magamba labda............................. mkuu inawezekana hauko makini sana
<br />
kwangu m yeye ndo kila kitu na sjawah penda kama iv! I can say he z the love of ma life
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
<br />
kwangu m yeye ndo kila kitu na sjawah penda kama iv! I can say he z the love of ma life
Niliposoma tu thread yako nilihisi tu kuwa wewe ni she pamoja na kuwa hukutaja jinsia yako.
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Hakupendi ndugu yangu
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Nzenzu nafikiri unajua nini kinaendelea na umetoa hio post kupata unafuu wa kutoa likuumizalo... Pole saana... But you and i know kua huyo ni ex tayari hila tu hamjasaini doc... kuashiria mkataba umeisha....
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,240
Likes
18,056
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,240 18,056 280
Nzenzu nafikiri unajua nini kinaendelea na umetoa hio post kupata unafuu wa kutoa likuumizalo... Pole saana... But you and i know kua huyo ni ex tayari hila tu hamjasaini doc... kuashiria mkataba umeisha....
I beg to differ na mtazamo wako,...... ndio maana nasisitiza kila siku kumdhibiti mwanaume ni kazi rahisi na ndogo sana lakini ni lazima ujuwe weakness za wanaume wengi ni nini!
Through my experience unaweza kukuta huyo jamaa yake alikuwa kwenye mahusiano kabla ya kuwa nae na yamemgharimu sana, sasa mtu wa namna hiyo inahitaji ufundi kumuhandle na kumsahaulisha yaliopita, pili financial status, wanaume tulio wengi kama ukiwa kwenye kipindi cha financial arassment basi hata maswala ya mapenzi hayawi priolity kwa mwanaume.

Kuna kitu kingine kidogo sana wanawake mmeshindwa hata kujifunza, hivi nyinyi bado hamjajuwa kwamba wanaume tunapenda kufanyiwa scrub na wanawake? pamoja na masaji? hivi vitu ukijifunza na ukanunuwa mafuta yote yanayoitajika huoni ni moja ya njia nzuri ya kumkamata mwanaume? wale wadada wanaotufanyia scrub huwa tunawapa tip mpaka ya 10,000= wakati huduma ya kunyoa na scrub unakuwa umeshalipia pembeni, na ndio maana salon ya kiume sasa hivi bila kuwaweka wale kina dada wa scrub inakuwa haina mvuto.
Sasa kazi kwenu nimewapa hiyo tip ndogo tu jifunzeni halafu muwafanyie wenza wenu muone uchawi huu wa ajabu unavyofanya kazi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
advise is what we ask for when we know exactly what we should do bt we dont want to
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
I beg to differ na mtazamo wako,...... ndio maana nasisitiza kila siku kumdhibiti mwanaume ni kazi rahisi na ndogo sana lakini ni lazima ujuwe weakness za wanaume wengi ni nini!
Through my experience unaweza kukuta huyo jamaa yake alikuwa kwenye mahusiano kabla ya kuwa nae na yamemgharimu sana, sasa mtu wa namna hiyo inahitaji ufundi kumuhandle na kumsahaulisha yaliopita, pili financial status, wanaume tulio wengi kama ukiwa kwenye kipindi cha financial arassment basi hata maswala ya mapenzi hayawi priolity kwa mwanaume.

Kuna kitu kingine kidogo sana wanawake mmeshindwa hata kujifunza, hivi nyinyi bado hamjajuwa kwamba wanaume tunapenda kufanyiwa scrub na wanawake? pamoja na masaji? hivi vitu ukijifunza na ukanunuwa mafuta yote yanayoitajika huoni ni moja ya njia nzuri ya kumkamata mwanaume? wale wadada wanaotufanyia scrub huwa tunawapa tip mpaka ya 10,000= wakati huduma ya kunyoa na scrub unakuwa umeshalipia pembeni, na ndio maana salon ya kiume sasa hivi bila kuwaweka wale kina dada wa scrub inakuwa haina mvuto.
Sasa kazi kwenu nimewapa hiyo tip ndogo tu jifunzeni halafu muwafanyie wenza wenu muone uchawi huu wa ajabu unavyofanya kazi.

Hayo mambo ulotaja hapo juu... ni rahisi saana kufanya hasa kama unapenda... na ndio maana it is advisable mwanamke ahakikishe anampenda mumewe (hata mume apende mkewe ndio... ila kuna utofauti for utendaji wa mwanaume kumridhisha mkewe ni directly physically na materially pia) whereas naamini upande wa mwanamke ni more kusukumwa na Love... Kama humpendi mume huwezi fanya hayo ya hapo juu.... But if you Love Matola We do more than that... hayo ulotaja yoote ni kweli if you want to keep your man and many mo'....

Back to the topic at hand... Waweza kuta huyo dada alikua anapoteza tu mda... na kampata choice yake... Sio kwamba kila mwanamke mwenye mwanaume wake anakua kafika hapo... saa ingine ni njia tu bado hajapata destination...
 
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Likes
4
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 4 0
I beg to differ na mtazamo wako,...... ndio maana nasisitiza kila siku kumdhibiti mwanaume ni kazi rahisi na ndogo sana lakini ni lazima ujuwe weakness za wanaume wengi ni nini!<br />
Through my experience unaweza kukuta huyo jamaa yake alikuwa kwenye mahusiano kabla ya kuwa nae na yamemgharimu sana, sasa mtu wa namna hiyo inahitaji ufundi kumuhandle na kumsahaulisha yaliopita, pili financial status, wanaume tulio wengi kama ukiwa kwenye kipindi cha financial arassment basi hata maswala ya mapenzi hayawi priolity kwa mwanaume.<br />
<br />
Kuna kitu kingine kidogo sana wanawake mmeshindwa hata kujifunza, hivi nyinyi bado hamjajuwa kwamba wanaume tunapenda kufanyiwa scrub na wanawake? pamoja na masaji? hivi vitu ukijifunza na ukanunuwa mafuta yote yanayoitajika huoni ni moja ya njia nzuri ya kumkamata mwanaume? wale wadada wanaotufanyia scrub huwa tunawapa tip mpaka ya 10,000= wakati huduma ya kunyoa na scrub unakuwa umeshalipia pembeni, na ndio maana salon ya kiume sasa hivi bila kuwaweka wale kina dada wa scrub inakuwa haina mvuto.<br />
Sasa kazi kwenu nimewapa hiyo tip ndogo tu jifunzeni halafu muwafanyie wenza wenu muone uchawi huu wa ajabu unavyofanya kazi.
<br />
<br />
inakuwaje kama uko mbali naye na unajaribu kumuweka karibu but reaction yake ndo ileile
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huna chako hapo...................FULL STOP.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,240
Likes
18,056
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,240 18,056 280
<br />
<br />
inakuwaje kama uko mbali naye na unajaribu kumuweka karibu but reaction yake ndo ileile
Naomba kujuwa umri wako na wa huyo mwenzako, maana tusigeneralise mambo bure.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Hivi text ndo njia tu ya kuwasiliana na mpenzio?<br />
yaonekana hata we huna mwelekeo..<br />
Kama kawa nampenda lakini ni maneno tu...<br />
Em sema nini kungine umefanya fanya cha kuonyesha unampenda..
Ukiacha hizo text ..
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Muwe mnaweka na Jinsia zenu mnapoomba ushauri,<br />
Ushauri hua unategemea kama wewe ni wa jinsia ya -me au -ke,<br />
Mathalani kama wewe ni -ke naweza kukuambia tutafutane faragha face 2 face ili tuangalie cha kufanya juu huyo jamaa yako,<br />
But kama wewe ni -me bana shauri lako, utajua mwenyewe jinsi ya kupigania uhusiano wako
vile vinahii vy senks mbona huku cvioni nikugongee mkuu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Ni kweli hakupendi.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Muwe mnaweka na Jinsia zenu mnapoomba ushauri,<br />
Ushauri hua unategemea kama wewe ni wa jinsia ya -me au -ke,<br />
Mathalani kama wewe ni -ke naweza kukuambia tutafutane faragha face 2 face ili tuangalie cha kufanya juu huyo jamaa yako,<br />
But kama wewe ni -me bana shauri lako, utajua mwenyewe jinsi ya kupigania uhusiano wako
<br />
<br />
khaaa!
 
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
859
Likes
4
Points
0
Nzenzu

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
859 4 0
Hivi text ndo njia tu ya kuwasiliana na mpenzio?&lt;br /&gt;<br />
yaonekana hata we huna mwelekeo..&lt;br /&gt;<br />
Kama kawa nampenda lakini ni maneno tu...&lt;br /&gt;<br />
Em sema nini kungine umefanya fanya cha kuonyesha unampenda..<br />
Ukiacha hizo text ..
<br />
<br />
sio text tu,call ndo sana na sometimes hata kwenda kumwona na kumuuliza kulikon na mambo mengi,but akiwa na mm sioni dalili zozote za kutonipenda au kuwa na msichana mwingine!
 

Forum statistics

Threads 1,215,723
Members 463,375
Posts 28,557,626