data
JF-Expert Member
- Apr 9, 2011
- 26,944
- 23,893
Anataka amvurugie huyoo...Mpotezee usiweke attention kwake
Anataka amvurugie huyoo...Mpotezee usiweke attention kwake
Sijui yukwapiamupotezee kwa vidogo,zamasiku mukuu yuko wapi kimambi ?
Kukufollow instagram sio tatizo kabisa na kukurequest fb nalo sio tatizo, tatizo kama anacoment vibaya au anakutukana. Inaonekana bado unampenda sana na umejitenga nae ili upunguze machungu ya kumuona yupo na mwingine. Mawasiliano sio ugomvi mwaweza kuwa marafiki tu baada ya kuachana.
unitafutiye basi nakapendaga ka mange kimambiSijui yukwapi
Soma upya,Hujamwelewa mleta mada, anachosema ni kwamba anayemfuatilia ni mpenzi wa x wake!
Ayo ndo uliyoyaachaumeumbika mutoto weye asa nkichunguria hapo kifuwani natamani nigekuwa kalibu yako akiyamama ningeyashika manyonyo yako
Soma upya,
Nimesoma vzr ndo mana nimecoment
Aya nisameheUmecoment nje ya mada!
shunie shunie jamani unaniumiza ujuwageAya nisamehe
Nisamehe na ww kwa kucoment nje ya madashunie shunie jamani unaniumiza ujuwage
Nimesoma kwa kurudia rudia rudia nimeshindwa kuelewa jinsia yako mtoa mada. Nakunukuu " Miaka ya nyuma nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu tulibahatika kupata mtoto 1 lakini bahati mbaya tulikuja achana na kila mtu akaendelea na maisha yake, huyu mzazi mwenzangu akaja kupata mwanamke" . Mwisho wa kunukuu.Miaka ya nyuma nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu tulibahatika kupata mtoto 1 lakini bahati mbaya tulikuja achana kila mtu akaendelea na maisha yake, huyu mzazi mwezangu akaja kupata mwanamke.
Sasa nakuja kushangaa huyu mwanamke anapenda sana kunifwatilia kwenye mitandao ya kijamii hivi ninavyoandika kani request kwenye FB kwa mara ya pili, instagram alini follow sasa sijui ni nini tatizo kwa wale wenye kujua ni nini lengo la huyu mwana mama mana nishamchoka.
Nimesoma kwa kurudia rudia rudia nimeshindwa kuelewa jinsia yako mtoa mada. Nakunukuu " Miaka ya nyuma nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu tulibahatika kupata mtoto 1 lakini bahati mbaya tulikuja achana na kila mtu akaendelea na maisha yake, huyu mzazi mwenzangu akaja kupata mwanamke" . Mwisho wa kunukuu.
Ajabu unaendelea kwa kusema nanukuu tena" Sasa nakuja kushangaa huyu mwanamke anapenda sana kunifuatilia.....
Kwa mkanganyiko huo nimeshindwa kujua kuwa wewe ni ke au me. Jipambanue tafadhali.
Sio roho mbaya asimuendekeze huyo mwanamke hajiamini,mwenzie amesha achana na bwana na bwana unae wewe sasa unamchunguzia nini?nawe unaloho mbaya yani unasokomeza kabisa