Simuelewi huyu dada ananifuatilia

Simuelewi huyu dada ananifuatilia

estlyjonathan

Member
Joined
May 26, 2016
Posts
84
Reaction score
122
Miaka ya nyuma nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu tulibahatika kupata mtoto 1 lakini bahati mbaya tulikuja achana kila mtu akaendelea na maisha yake, huyu mzazi mwezangu akaja kupata mwanamke.

Sasa nakuja kushangaa huyu mwanamke anapenda sana kunifwatilia kwenye mitandao ya kijamii hivi ninavyoandika kani request kwenye FB kwa mara ya pili, instagram alini follow sasa sijui ni nini tatizo kwa wale wenye kujua ni nini lengo la huyu mwana mama mana nishamchoka.
 
Fanya yako asikuumize kichwa,kama bwana anae yeye na wewe humtaki tena sasa hiyo Bp yakukutafuta wewe ni yanini?
achana nae.
 
Huyo hajiamini ndo mana anakufuatafuata
Mpotezee ili aone kabisa huna time naye akiona hivo akili itamkaa sawa
 
Miaka ya nyuma nilikuwa na mahusiano na mpenzi wangu tulibahatika kupata mtoto 1 lakini bahati mbaya tulikuja achana kila mtu akaendelea na maisha yake, huyu mzazi mwezangu akaja kupata mwanamke sasa nakuja kushangaa huyu mwanamke anapenda sana kunifwatilia kwenye mitandao ya kijamii hivi ninavyoandika kani request kwenye FB kwa mara ya pili, instagram alini follow sasa sijui ni nini tatizo kwa wale wenye kujua ni nini lengo la huyu mwana mama mana nshamchoka
Kwa kuku-follow au kukufuatilia kwenye mitandao ya kijamii kwako inakupa maana gani..??? Au kuna ambalo hujasema?
 
We mkubalie tu huo urafik then endlea na maisha yako yeye mwenywe atachoka ataacha
 
Anakufatiliajee kwan mtto umuhudumii!! mana mkishazaa jua mmeshaunganisha damu ni ngumu kutengana mm naona hamna tatizo kukufollow punguza uswahili kwan alishawai kukwambia mludiane we endelea na yako
 
Mpige pini.. Mbloku kama hutaki kuwa na mawasiliano naye.. U have a right to privacy...
 
Kukufollow instagram sio tatizo kabisa na kukurequest fb nalo sio tatizo, tatizo kama anacoment vibaya au anakutukana. Inaonekana bado unampenda sana na umejitenga nae ili upunguze machungu ya kumuona yupo na mwingine. Mawasiliano sio ugomvi mwaweza kuwa marafiki tu baada ya kuachana.
 
Anakufatiliajee kwan mtto umuhudumii!! mana mkishazaa jua mmeshaunganisha damu ni ngumu kutengana mm naona hamna tatizo kukufollow punguza uswahili kwan alishawai kukwambia mludiane we endelea na yako
nawewe nae si usomage vizuli yarioandikwamo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom