Simu za mkonooni na wizi wa kimachomacho


M

Mbunge

Senior Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
104
Likes
0
Points
0
M

Mbunge

Senior Member
Joined Aug 7, 2008
104 0 0
BAADHI ya watumishi wa simu za mkononi inaelekea wameanzisha biashara mpya isiyo na kodi nayo ni kukata muda wa maongezi mtu aliolipia na kuuhamishia kwenye simu au zana nyingine za kitahama ili kujinufaisha wao binafsi na sio mteja wala mwajiri wao...

Mkiwa na teknolojia inawashinda mameneja wenu, hayo ndiyo matokeao.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
airtel nimeangalia balance sh 192 nimepiga simu ikakata ikasema nimetumia sh52.napiga tena salio sina limeisha
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,123
Likes
449
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,123 449 180
kweli airtel wanaongoza mi.huwa naweka hata hela siitumii baada ya.muda nakuta imeisha mpaka naogopa kuweka
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,076
Likes
1,510
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,076 1,510 280
mmh,kila mtu anatafuta hela kwa njia kudhulumu watu.inasikitisha
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,356
Likes
1,399
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,356 1,399 280
Hivi kwanini wasije na unlimited plans? .... hizo ndiyo zenye faida, wafanye 75,000 kwa mwezi unlimited calls and txts.
 
HLS

HLS

Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
0
HLS

HLS

Member
Joined Nov 15, 2012
57 0 0
Msada wa TCRA kwa watumiaji wa hizi huduma ni mdogo sana, ni kama haupo vile. Sijui wana maslai gani?
 
B

baba koku

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
340
Likes
20
Points
35
B

baba koku

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
340 20 35
kweli airtel wanaongoza mi.huwa naweka hata hela siitumii baada ya.muda nakuta imeisha mpaka naogopa kuweka
Mimi pia inanitokea kila siku. Kwa sasa naogopa ku-recharge simu yangu ya airtel
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Huu mtandao wa airtel ni wezi wa kuogopwa kama ukoma. Jana wamekula buku 2 yangu kwa kuwasiliana na watu wawili kwa muda usiozidi dk4 tu buku mbili kwisha. Ni majuzi tu wametutangazia tunaweza ku-call kwa Tsh.2 kwa sekunde kwenda mitandao yoteTz. Kiukweli airtel mnaboa sana.
 
SPERMATOZOA

SPERMATOZOA

Senior Member
Joined
Aug 3, 2012
Messages
134
Likes
4
Points
35
Age
96
SPERMATOZOA

SPERMATOZOA

Senior Member
Joined Aug 3, 2012
134 4 35
juzi nimepigiwa, Eti, Napiga cmu kutoka tiGO kitengo cha bima. Jina kwenye system ze2 limeandikwa Sophia mwakipesile, Kama sio jina lako nitajie jina lako kamili. nikaachia bonge la m2c. akakata! then haipatikani. Tigo hua wana2maga vimeseji cjui matumizi yako ya mwezi yamekupa Bima cjui shingapi, sasa matapeli wana2mia Huo uzembe wa TiGo kuibia watU.
 

Forum statistics

Threads 1,236,780
Members 475,220
Posts 29,268,118