simu za kutouch!


Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
12
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 12 0
this happened to me when i got my touch phone but nimezoea sasa hivi. nilikuwa natuma tena neno lililokosewa so haikuwa issue sana.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,224
Likes
4,577
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,224 4,577 280
Ok nshaelewa ss.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
431
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 431 180
Mi nilidhsni wadada hamna shida sababu mna vidole vyembamba... mi napata shida cz nukipeleka kidole kinagusa batanu tatu kwa mpigo...
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,818
Likes
4,249
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,818 4,249 280
Nikiona mtoto wa kiume/mwanaume anatumia simu ya ku-Touch huwa ninamuona ni mtu wa ajabu sana.
 
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,717
Likes
317
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,717 317 180
jamani hizi simu za kutach tach hizi mbona majangaa
boss wa smile:mbona hukunipigia tena jana
smile: nilimaleza repooort usiku bosso nikaona muda huo utakuwa umelalwa sana
Tupo wengi mi huwa na edit hadi basi maana unaweza kumtukana babayako hvhivi
 
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
984
Likes
13
Points
35
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
984 13 35
BI DADA KANUNUA CM MPYA...
Screen touch..!!! Mdada : bebi
mambwo Jamaa : poa nambie
Mdada : vipw umelalwa? Jamaa:
unasemaje? Cjakuelewa hapo.
mdada : nauliza umelalwa? Jamaa:
mmmh! Cjalala baby hata ucngiz cna.
Mdada : mim menyew cjalwala ----
mijitu inapiga kelelw hapa nje kwetu
hadi inaboo wa. Jamaa: unasema
kumaa? Mdada : kuna kelelwe hapa
nje ya numba yetu usingwizi hakuna
kabwisa. Jamaa: hahaha pole huny.
Mdada : bwebi mbona unanichekwa
sasa? Jamaa: jaribu kuandika vizuri
baby. Mdada : hehehehwehwehwe.
Cunajua simu mupya alafu skirini
tachi kila nikibinya elufi hii inakuja
elufi ingine. Pwelo bebwi wangu.
Jamaa : hahhaaa haya
myn...
Sio bure viroba vilihusika.
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
120
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 120 60
Thnx to jf now nimepunguza matus ya bila kukusudia nishawah kutuma sms yeny neno ---- badala ya kuna.
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,530
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,530 280
Mi kuna siku nlim text wifi yangu, ilibidi aniulize leo umeandika kingazija? Kuja kurudia kusoma ile sms mi mwenyewe nlicheka, mana nlichanganya sentensi ata azieleweki
 

Forum statistics

Threads 1,264,257
Members 486,220
Posts 30,177,559