simu za kutouch!


Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
mi narudi zangu kwenye nokia ya tochi maana ninatoa matusi bila sababu mie
Yaani kweli kabisa Smile Hizi simu za touch ukijumlisha na autocorrect kwenye maneno ya kiswahili!!
 
Last edited by a moderator:
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Yaani kweli kabisa Smile Hizi simu za touch ukijumlisha na autocorrect kwenye maneno ya kiswahili!!
Hadi naona aibu mbaba was with nimemuambia amelalwa
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
jamani hizi simu za kutach tach hizi mbona majangaa
boss wa smile:mbona hukunipigia tena jana
smile: nilimaleza repooort usiku bosso nikaona muda huo utakuwa umelalwa sana
usinikumbushe ya autocorrect
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,197
Likes
4,540
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,197 4,540 280
Nilinunua simu ya kutachi..nikawa na mpango wa kuacha kutumia yenye keypads..nilichoka mwanzo tu nilipoanza kufanya preliminary settings..kila nikigusa kinakuja kingine.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
We acha ni majanga. Nimelazimika kujua japo naandika maneno mbovu mbovu hadi aibu mweee.
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,216
Likes
7
Points
135
Age
35
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,216 7 135
usinikumbushe ya autocorrect
Autocorrect inaniudhi sana. Yaani huwezi andika ukatuma haraka lazima uihakiki mara kibao. Kama una haraka mhhh
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Nilinunua simu ya kutachi..nikawa na mpango wa kuacha kutumia yenye keypads..nilichoka mwanzo tu nilipoanza kufanya preliminary settings..kila nikigusa kinakuja kingine.
Yani nachoka hadi basi mana wengine watu muhimu sana
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,197
Likes
4,540
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,197 4,540 280
Yani nachoka hadi basi mana wengine watu muhimu sana
Pole,ni mwanzo utazoea tu,ondoa autocorrect na simu nyingi tachi zina help ya namna kidole gani kiguse herufi gani.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,397
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,397 280
Heheh...nishawapisha mbona

Embu tupishe huko
shosti Smile hamia QWERTY yaani sipati picha boss wangu nimwambie amelalwa uwiii
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,237
Members 481,614
Posts 29,763,864