Simu za kisasa/Smart Phones zitasababisha baadhi ya vitu kutoweka huko tuendapo

deejaywillzz

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
637
195
Simu za kisasa zinakuja na functionality nyingi kiasi cha kwamba kuna baadhi ya vitu vitatoweka kabisa huko tuendapo. Kwa mfano

Redio, Tochi, Calculator, Kamera, cd player, marafiki wa ukweli (Sio wa facebook), matangazo ya redioni na televisheni, Saa za mononi, barua, na vingine vingi unaweza ukaongezea kwenye list

Ooh bila kusahau smart phone imetowesha peace of mind... PEOPLE ARE GETTING MENTAL, PHONES ARE GETTING SMART
 

deejaywillzz

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
637
195
Hata games siku hizi ziko kwenye simu..... watoto wetu hawatacheza tena kombolela au mchezo wa kibaba baba na kimama mama...kujipikilisha
 

mamanzara

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
654
225
Ooh bila kusahau smart phone imetowesha peace of mind... PEOPLE ARE GETTING MENTAL, PHONES ARE GETTING SMART

Maneno yako yana ukweli sana - hasa hapa, na hasa ukizingatia vijana wengi kwa sasa wanatumia smartphones na wamewekeza maisha yao huko zaidi (mitandaoni).
 

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
1,797
2,000
pia upande wale wasomaji wa vitabu sasa husumbuki kupekua kurasa nyingi za vitabu vikubwa badala yake unabofya tu.mfan0 kuna mwandishi maarufu wa vitabu vya dini moja maarufu aitwaye ellen g white aliandika vitabu vingi sana. ili upate copy zake zote ilikuwa inakugharimu pesa nyingi sana lakini sasa vitabu vyake vyoooote utavipata playstore tena bureee.smartphone raha sana
 

hit

Member
Oct 4, 2014
87
0
Bila kusahau mapishi tunajifunzia humuhumu kwenye smart phone zetu, unagugo tuu upendacho, hata kuoga unagugo tuu, I love u smart phone
 

NYARUGANDO

Senior Member
Feb 5, 2012
154
225
Bila kusahau kununua magazeti (hardcopy ) nilikuwa muumini sana wa kununua magazeti sasa baada ya kupata smartphone biashara hiyo ilikoma
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Nahisi zinaelekea kusababisha na magonjwa mengi ya akiri na kansa ukiachilia mbali kuwaharibu wanaume kukosa nguvu za kiume kwa kuwa obssessed sana na porn videos
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom