Simu za kichina na gprs settings

Simu za kichina na gprs settings

Adm

Senior Member
Joined
Sep 19, 2010
Posts
149
Reaction score
45
Kwenu wataalam wa mambo ya tech, hebu mnisaidie kuhusu namna ya kuiwezesha simu ya kichina ili iweze ku-access internet.
 
Kwenu wataalam wa mambo ya tech, hebu mnisaidie kuhusu namna ya kuiwezesha simu ya kichina ili iweze ku-access internet.

jaribu hv:kwa tigo ingiza settings zifuatazo,homepage:http://wap.tigo.co.tz,apn:tigowap,proxy:010.168.020.080,port:8080.kwenye DNS acha kama zilivyo,ukishindwa ni PM
 
mara nyingi kwa voda huwa nafanya hivi naanduka wap nokia 7610 then natuma kwenda namba 15300 au njia nyingine tumia imei namba unayo ipata kwa kubonyeza *#06# then chukua tarakimu yakwanza hadi yanane au tisa
mfano:
wap 355098987 tumba kwenda namba 15300 then fuata maelekezo utatumia msg ya kwanza unaachana nayo lakin hiyo msg itakwambia u will soon receive internet config if password request enter 1234
utatumiwa msg ya pili ambayo inakuja na seting then uta install au utasave kulinga na simu yakoitavo kwambi na itakuletea sehemu ya kuweka password utaingiza 1234 the save baada ya hapo uta furahia net ya voda ila airtell
unaenda uwanja wa msg unaandika internet then unatuma kwenda namba 232 ingawa sina hakika kama kwako itakubali
 
Back
Top Bottom