Simu yangu inapata moto

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,981
2,000
Habari JF store natumia Huawei y 300 tatizo linakuja inapata sana moto napoiweka kwenye charge au pale napoitumia hasa betri ndo inayopata sana moto..Msaada tafadhali.
 

delako

JF-Expert Member
Oct 6, 2012
2,596
2,000
battery inaelekea kufa kabisa(expire),kwa usalama wa cm yako toa hilo battery mapema kabla haijaleta madhara makubwa.Kanunue battery mpya
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,681
2,000
Habari JF store natumia Huawei y 300 tatizo linakuja inapata sana moto napoiweka kwenye charge au pale napoitumia hasa betri ndo inayopata sana moto..Msaada tafadhali.
Jaribu kuiweka kwenye deep freezer tuone kama itaendelea kupata moto.
Ikiendelea ripoti haraka kwa mtaalamu wa simu, anayetibu simu za aina zote kwa kutumia tindikali
 

Linamo

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
9,981
2,000
battery inaelekea kufa kabisa(expire),kwa usalama wa cm yako toa hilo battery mapema kabla haijaleta madhara makubwa.Kanunue battery mpya

Ila betri nimeinunua tarehe 15 mwezi uliopita mlimani city...ina mwezi tu....
 

Davies Davies

Senior Member
May 20, 2013
118
195
Jaribu kuiweka kwenye deep freezer tuone kama itaendelea kupata moto.
Ikiendelea ripoti haraka kwa mtaalamu wa simu, anayetibu simu za aina zote kwa kutumia tindikali

Acha ubwege siyo face book hku unakuwa kama mtoto vile kumbe jitu na midevu yake ya kutosha
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Habari JF store natumia Huawei y 300 tatizo linakuja inapata sana moto napoiweka kwenye charge au pale napoitumia hasa betri ndo inayopata sana moto..Msaada tafadhali.

Na mm pia natumia aina hiyo ya simu na pia ilikuwa inanitokea kikubwa betri kuchemka ni kuwa iko katika matumizi makubwa ya chaji, si kila application si kila sensor au service au antenna iliyo ndani ya simu yako lazima iwe ON, tumia kimoja at a time mfano wakati unachaji waweza zima GPS, wifi, bluetooth au high brightness hata tethering hotspot, ili upunguze matumizi ya chaji pia mobile data waweza iweka kwa 2G au uizime kabisa kama huna matumizi yake makubwa. Pia kuweka kila application iliyo online bila sababu keep it off. Pia nlicho experience kwa simu zangu nyingi ambazo nshawahi tumia simu ikiwa mpya na betri ikiwa haija zoea mitikasi ya matumizi huwa inachemka sana mpaka unafikia hatua ya kuipooza kuogopa kulipuka, lakini jinsi unavyotumia lazima itazoea. Kuchemka unavyochaji nayo inatokana na matumizi makubwa huku ukichaji so reduce matumizi wakati wa kuchaji haita chemka
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,604
2,000
Me nauliza,hivi kusajili laini napaswa kulipia?????
Leo nimeenda kwa wakala mmoja wa airtel nimempa laini yangu nikamwambia nataka niisajili akanitoza pesa,jamani hivi usajili wa line na pesa???
Nimesita kumpa pesa nikaondoka na laini yangu
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Me nauliza,hivi kusajili laini napaswa kulipia?????
Leo nimeenda kwa wakala mmoja wa airtel nimempa laini yangu nikamwambia nataka niisajili akanitoza pesa,jamani hivi usajili wa line na pesa???
Nimesita kumpa pesa nikaondoka na laini yangu

Hakuna cha bure dunian
 

aswilecom

Member
Mar 11, 2012
93
125
kuna vitu viwili vinavyoweza kusababisha tatizo hilo kwanza simu yenyewe au betri peke yake, kwa upande wa btri maelezo ni hayo kama walivyokupa waliotangulia kwa upande wa sim ni la kiufundi zaidi inabidi ukamuone mtaalam aliebobea ktk matatizo ya namna hiyo kwani si mafundi wote wana utaalam huo.
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
kuna vitu viwili vinavyoweza kusababisha tatizo hilo kwanza simu yenyewe au betri peke yake, kwa upande wa btri maelezo ni hayo kama walivyokupa waliotangulia kwa upande wa sim ni la kiufundi zaidi inabidi ukamuone mtaalam aliebobea ktk matatizo ya namna hiyo kwani si mafundi wote wana utaalam huo.

Hiyo simu haina tatizo la kiufundi ni management tu yatakiwa
 

jwhizzy

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
646
500
Huawei y300 ninayo itumia ina tatzo la kutoonesha majina mtu akinipigia yaani no nime i save ila akipiga mtu haioneshi jina.msaada tafadhali.
 

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
827
500
Tatizo ni simu za kichina. Ziko simu za kichina ambazo ni original huwa hazina matatizo yoyote na hizo zenye kuchemsha ni kapu jengine.
 

traceman

Senior Member
Dec 28, 2013
148
0
Simu huwa inapata joto hasa wakati processor nafanya kazi sana na hii huendeshwa na shughuli ambazo unafanya na simu.
Kuna app ambazo huwa zinatumia sana nguvu ya simu kama GPS, mwanga wa flash ya simu, display ya simu.

1. Ili simu yako ipunguze joto angalia kama GPS iko on. Ama iko on weka off. Natumia tu wakati unatumia map (Google map)
2. Pia punguza mwanga wa simu yako au weka auto.
3. Uwe unamtindo wa kuzima na kuwasha simu angalau kila siku mara moja.
4. Wakati wa kucharge simu, izime kabisa, hii huondoa joto la processor na battery.
5. Tumia charger original ya simu siku zote.
 

vick28

Senior Member
Jul 26, 2013
105
0
Me nauliza,hivi kusajili laini napaswa kulipia?????
Leo nimeenda kwa wakala mmoja wa airtel nimempa laini yangu nikamwambia nataka niisajili akanitoza pesa,jamani hivi usajili wa line na pesa???
Nimesita kumpa pesa nikaondoka na laini yangu
Piga customer Care ya airtel watakujibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom