Allydasmartboy001
JF-Expert Member
- Jul 14, 2018
- 604
- 218
Habari za muda huu simu yangu inakataa kubonyezeka hayo maandishi ya kuupdate ili nipate ios ya 14.7.1 nimesha connect na WI-FI. halafu kingine hizo mb 900 naona kama ndogo maana mm naios ya 14.6 ili niende ya 14.7.1 hapo lazima kuwe na GB zaidi ya 2.
Kuhusu kutumia itunes kuupdate maeneo nilipo kupata computer au laptop ni mtihani maana nimetafuta sana nimekosa mwenye ujuzi naomba anisaidie kwa hili asanteni.
Kuhusu kutumia itunes kuupdate maeneo nilipo kupata computer au laptop ni mtihani maana nimetafuta sana nimekosa mwenye ujuzi naomba anisaidie kwa hili asanteni.