Simu yangu aina ya Nokia N8 haisomi ikiwekwa line... Nifanyeje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yangu aina ya Nokia N8 haisomi ikiwekwa line... Nifanyeje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by trachomatis, Mar 26, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jamani nisaidieni...

    Ila si mpya,ni mtumba kaniletea rafiki yangu kama namna ya kupunguza deni ninalomdai...

    Je,itapona endapo ikipelekwa kwa fundi?

    Ama nifanyeje?

    Kama ikibidi matengenezo,wapi panafaa kuipeleka?
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Muhimu jamani.. Ni smartphone ya ukweli..
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,914
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    It sound like you need to unlock it..................
    Possible iko locked na mtandao huko ilikotoka, nivizuri tukajua ni nokia ipi na imetoka nchi gani na ukiweka sim card inakuwaje
    Kisha wadau watajusaidia namna ya kui unlock
     
Loading...