Simu ya LG V20, wazoefu piteni hapa

Simu ya LG V20, wazoefu piteni hapa

Sorry chief, ni site gani hizo za Malaysia/Singapore?
Shopee ila Inataka ushikwe mkono na mtu a verify no ya simu ya Malaysia.

Alternative tumia site za mtaani (ni risk)

Mimi nilinunua yangu hapa

Unapata simu nyingi tu za SD 835 chini ya laki 2 na sd 845 chini ya laki 3.

Pia utahitaji forwarding service kama shop and ship kukitoa Malaysia Kuja hapa.
 
Shopee ila Inataka ushikwe mkono na mtu a verify no ya simu ya Malaysia.

Alternative tumia site za mtaani (ni risk)

Mimi nilinunua yangu hapa

Unapata simu nyingi tu za SD 835 chini ya laki 2 na sd 845 chini ya laki 3.

Pia utahitaji forwarding service kama shop and ship kukitoa Malaysia Kuja hapa.
Nitajaribu ila nikiona mapigo ya moyo yanaenda kasi sijui nitafanyaje.

Vipi hiyo site uliotumia ni ya mtaani au?

Sent from my cupboard using mug
 
Shopee ila Inataka ushikwe mkono na mtu a verify no ya simu ya Malaysia.

Alternative tumia site za mtaani (ni risk)

Mimi nilinunua yangu hapa

Unapata simu nyingi tu za SD 835 chini ya laki 2 na sd 845 chini ya laki 3.

Pia utahitaji forwarding service kama shop and ship kukitoa Malaysia Kuja hapa.
Nakubali Mkuu.
Simu brand yoyote yenye Snapdragon 835 kwenda juu ni tamu sana. Nilisumbuka kutoka TECNO L8 na Samsung Note 4 zenye chipsets za kiduanzi. Sasa nime-update nina simu ya Snapdragon 855 ni raha sana. Kuanzia battery life, gaming mpaka performance.
 
Shopee ila Inataka ushikwe mkono na mtu a verify no ya simu ya Malaysia.

Alternative tumia site za mtaani (ni risk)

Mimi nilinunua yangu hapa

Unapata simu nyingi tu za SD 835 chini ya laki 2 na sd 845 chini ya laki 3.

Pia utahitaji forwarding service kama shop and ship kukitoa Malaysia Kuja hapa.
Mkuu unaweza jazia nyama kidogo tafadhari njia ya kuchomoa mzigo huko, Make naona kuna simu huko hata ambazo Aliexpress, Gearbest & Alibaba hazipo!!
 
Mkuu unaweza jazia nyama kidogo tafadhari njia ya kuchomoa mzigo huko, Make naona kuna simu huko hata ambazo Aliexpress, Gearbest & Alibaba hazipo!!
Shop and ship unaifahamu? Inakupa adresss ya Malaysia, Hivyo ukinunua kitu unaweka address waliokupa wao watapokea na kukuletea huku.

-Lifetime fee ni $10 registration
-Gharama ya usafirishaji around $15 kwa nusu kilo
-kodi majaliwa sometime unalipa sometime hulipi.

Sema ni worth it kwa baadhi ya vitu kama refurb za Japan sony NA Sharp.

Xz1 unapata hadi 140,000 hata ukieka Gharama za juu hapo inaweza isifike 200k.
 
Shop and ship unaifahamu? Inakupa adresss ya Malaysia, Hivyo ukinunua kitu unaweka address waliokupa wao watapokea na kukuletea huku.

-Lifetime fee ni $10 registration
-Gharama ya usafirishaji around $15 kwa nusu kilo
-kodi majaliwa sometime unalipa sometime hulipi.

Sema ni worth it kwa baadhi ya vitu kama refurb za Japan sony NA Sharp.

Xz1 unapata hadi 140,000 hata ukieka Gharama za juu hapo inaweza isifike 200k.
Na kama mzigo haukufika nusu kilo, shipping itakuwa free au?

Sent from my cupboard using mug
 
Na kama mzigo haukufika nusu kilo, shipping itakuwa free au?

Sent from my cupboard using mug
hapana hakuna cha bure, gram moja mpaka 500 ndio hio fee, ikizidi nusu unachajiwa kama kilo.

sema kama ni mfanyabiashara unajipanga, mfano kwa nusu unaweza agizishia simu mbili, ama flash 10, ama memory card 100 etc hivyo vitu vinashare fee.
 
Shop and ship unaifahamu? Inakupa adresss ya Malaysia, Hivyo ukinunua kitu unaweka address waliokupa wao watapokea na kukuletea huku.

-Lifetime fee ni $10 registration
-Gharama ya usafirishaji around $15 kwa nusu kilo
-kodi majaliwa sometime unalipa sometime hulipi.

Sema ni worth it kwa baadhi ya vitu kama refurb za Japan sony NA Sharp.

Xz1 unapata hadi 140,000 hata ukieka Gharama za juu hapo inaweza isifike 200k.
Shukrani sana kaka!
 
Back
Top Bottom