Je simu yako inakamata net kwa browser ya simu? Umeifanyia configuration za internet
Kuna njia mbili
Mosi; kama simu yako umeiconfigure kutumia net, fungua browser ya simu na nenda m.operamini.com kisha nenda download, website itadetect aina ya simu yako na kukupa option ya kudownload operamini direct kwa simu yako, kisha install
Pili unaweza kudownload operamini kwenye Pc yako kisha ukahamisha file kwenye simu kwa brutusi au kebo au memori kadi, kisha nenda kwenye simu ulipolipokea file la operamini lifungue na install
NB
Simu lazima iwe na configuration za internet ili kuconnect na net