Simu gan ya tecno inafanana kila kitu na samsung galaxy?

Simu gan ya tecno inafanana kila kitu na samsung galaxy?

JEMEDARI .H.

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Posts
341
Reaction score
63
Wakuu naskia kuna tecno ya line moja inafanana kila kitu na samsung galaxy kwan inaitwaje hiyo?
 
Kufanana kila kitu hilo ni jambo lisiloingia akilini, unless uwe hujui Samsung galaxy zipo vipi. Tecno ya gharama zaidi ni phantom na haizidi laki 5. Sasa itafanana vp na Samsung ya milioni na ushehe?
 
kuna watu wanajidanganyaga eti phantom A inafanana na s3.
 
Hakuna tecno ni vimeo vya mchina .ni upuhuzi wa wachina afrika.tecno uwezi kabisa kufananisha hata samsung ni sawa kufananisha jeshi la America na jeshi la jwtz.ni upuuzi mtupu mkuu
 
Hapa namtetea Mchina, neno ni mchina ni Dhana kwa maana bidhaa zake limetokana na uelewa wetu mdogo lakini pia umasikini wetu. kati ya nchi zinazo tengezena vifaa imara ni pamoja na China, labda kwa asiye jua, iphone original zote unazo zijua geuza nyuma utapata jibu, kwa wale wavaaji wa mikanda ya viunoni na viatu mtumba mtabaini kuwa vimetengenezwa china na kuuzwa UK,USA na kwingineko. waziri mkuu wa china alipo kuja hapa waandishi wa habari walitaka kujua ni kwanini China imekuwa kinara wa kuuza vitu hapa nhini vilivyo chini ya ubora, majibu ya waziri mkuu wa China yalikuwa hivi.

Katika taifa letu vifaa vilivyo tengenezwa chini ya ubora, ni maalum kwa soko la ndani, na hatuna sela inayo zuiia visiunzwe nje, na alijaribu kuweka wazi kuwa tatizo ni wafanya biashala wetu wanapo kwenda china na kutoa order kwa vitu vilivyo chini ya kiwango abmbavyo wanajua kuwa vinawapa faida maradufu.
 
Back
Top Bottom